For : Mink Si ตามคำขอนะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Black Coupy, 7 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Black Coupy

Black Coupy New Member Member

78
    0
    0
    จัดให้เเล้วนะมิ้ง

2. Black Coupy

78
    0
    0
  3. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ขอบคุณมากครับ
    รถสวยจิงๆ อิอิ

4. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ที่ครอบกระจกมองหลัง หาซื้อได้ที่ไหนอะครับ แล้วใช้หลังคาซันรูฟของรุ่นไหน

5. Black Coupy

78
    0
    0
    sunroof ของ DC2ครับ ส่วนที่ครอบกระจกหลังของ mugen 2พันกว่าบาท สั่งได้ตามร้านของเเต่งเลยครับ

6. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    สวยมากกกกกกก ครับชอบๆ I (L) Sunroof!

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อยากได้เหมือนกันครับครอบจกหลังครับ

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แจร่มจริงๆครับ

9. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    อิจฉาจังอยากได้เป้นเจ้าของบ้างสวยมากกกกกกกก

10. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    อยากได้ครับ มีใครจะขาย Si ทำsunroof ในราคาไม่เกน 4แสนมั่งครับ

11. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    ขอนุยาติที่ขุดกระทู้มานะคับ

เบาะนี่เปนของตัวไหนเหรอคับแล้วเบาะหลังลายนี้ใส่คูเป้ได้ป่าวคับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความรู้นะคับ:)

12. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    เบาะเดิม คูเป้ ตัว racing อ่าคราบ
    แผงประตู ก็ เป็นลายเดียวกัน

13. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    ตัวที่ขายในบ้านเราเหรอคับ

เคยเหนแต่เบาะหนังง่ะคับ

แล้วภายในตัวไหนที่เค้าเล่นๆกันบ้างนะครับ

ที่ไม่ใช่ของtype r หรือ intregra

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ เพิ่งเล่นจิงๆ:)

14. sixthgraph

sixthgraph New Member Member

71
    9
    0
    ถ้าจำไม่ผิดเป็นเบาะของ Civic Sir ตัว 3 ประตูจะคล้ายกับของ Coupe Racing ในบ้านเราครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กุมภาพันธ์ 2009
  15. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ครอบกระจกมองหลัง ฮอนด้า แจ็ซเลย แล้วเอาไปทำสี

16. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยจริงๆครับ อย่างงาม

17. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    สวยดีครับ อยากรู้ว่างบเท่าไรอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้