แหนบล้าเปงงัย หรือว่าโช้คเสียครับอาการนี้คือ...........

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ทองประเสริฐ ดีสวัสดิ์, 25 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    รถมังกร TFR เดิมๆ นั่งกระบะแค่2คนลงหลุมหน่อยครัชซีกระแทกลูกยางแล้วอ่ะแค่2คนเองครับ เหมือนแหนบมันออ่นๆไปแทบหนึ่งอ่ะครับ หรือว่าเป็นที่โช้ค ใครมีแหนบเสนอขายบอกหน่อยครับ เอาไปซ่อมหรือทำไร ได้บ้างครับ หรือต้องซื้อใหม่อย่างเดี่ยว แล้วราคาเท่ารไครับ ขอบคุณครับ

1. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    อาการอย่างงี้น่าจะโช้คนะ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

ผมก็ว่าลองเช็คที่โช๊คก่อนดีกว่าครับ....

3. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    เห็นด้วยอีกคนครับ รถผมก็เคยเป็น ผมโหลด4นิ้วนะ

4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ พังอีกแล้วงัยตาตั้มเรา ๕๕๕+

เอ่อวันนี้เหนพี่จอดรถอยู่แถวๆแยกก่อนถึง สปีดไทม์ อ่ะ ทามรายหว่า[/B
    ]

5. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    ลองจัดไปตามพี่ๆเค้าบอกแหละคับ ผมว่า หน้าจะเป็นกะแหนบอ่อนด้วย แล้วก็ลองเวช็คโชคด้วยคับ ทั้ง2อย่างเลย

6. ดีดี

แอร์พังครับ เหงือแตกมากมาย เหงือแตกได้แต่อย่า....แตก

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    น้ำ ๕๕๕+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้