หาซื้อ กระจกหลังค่ะ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย TiichA, 27 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TiichA

TiichA New Member Member

45
    7
    0
    ดีค่ะ พี่ๆทั้งๆๆหลาย

คือโดนทุบกระจกรถมาน่ะคะ แตกยับเลย ข้างหลัง

ทีนี้ จะหาซื้อต่อพวกพี่ๆน่ะค่ะ หรือมีที่แนะนำ หรือรายละเอียดราคามั๊ยคะ

รบกวนหน่อยนะคะ

กลุ้มจริงๆ มองอะไรไม่เห็นเลย

2. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ไหนๆก็ไหนๆ เอาแบบมีปัดหลังด้วยเลยคับ

3. whanchai

whanchai New Member Member

43
    4
    0
    ไปดูที่เชียงกงบางนาครับผมเห็นมีอยู่หลายร้าน(ไม่มีปัดหลังนะครับ ถ้ามีปัดหลังราคาหมื่นอัพครับ)

4. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ช้าไปนิดนึงคับ เพิ่งขายไปเอง ไงหาให้ได้ไวๆนะคับ

5. TiichA

45
    7
    0
    ราคาประมาณเท่าไหร่หรอคะ ที่เชียงกง

6. TiichA

45
    7
    0
    เอามือหนึ่งไปเลย หรือว่ามือสองดีคะ

7. มือสองก้อพอแล้ว ไม่เปลืองตังดี

8. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    ถ้าหายากก็เบิกใหม่ร้านกระจกเลยครับ นึกว่าหาได้แล้วนะเนี่ย มันนานมากแล้วนะ

9. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    มีครับ สามพัน ติด film lamina ดำ 80%

อยู่ แถว ตลิ่งชัน สนใจโทรมา 0818059824

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้