แวะมาทักทายพี่ๆเพื่อนๆคร๊าฟ ฟ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย ท็อป, 19 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ท็อป

ท็อป New Member Privilege

3,386
    9
    0
    เเวะมาทักทาย พี่ๆเพื่อนๆครับว่างๆก็เข้ามาเยี่ยมเยียนพวกเราชาว นครปฐมคาร์คลับบ้างน่ะครับตอนนี้พวกเรายังเป็นชนกลุ่มน้อยอยู่ อิอิ ใครอยู่นครปฐมก็เข้ามาเยี่ยมดูกันบ้างน๊า
    กดเลย www.nakhonpathom-carclub.com

2. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    *0* สวัสดี ชาวนนครปฐมค๊าบบบ

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    หวาดดีคับ อิอิ

กระบะ พาเพลิน ถูกใจสิ่งนี้
  4. คับบบบ

5. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    หวัดดีด้วยครับ ผ่านไปแถวนั้น เจอกัน ทักบ้างนะครับ.................++

6. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    หวัดดีครับผม อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้