ขอแนะนำตัวหน่อย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KENG_81, 11 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KENG_81

KENG_81 New Member Member

4
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อเก่ง อยู่จันทบุรี
    เป็นพี่ชายไอ้เจ้าเอมัน เจ้าเอมันบอกให้สมัครมาหาเพื่อนครับ
    รถที่ใช้ก็คันในรูปทางซ้ายเลยครับ

2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    หวัดดีครับ พี่เก่งพี่ชายพี่เอ ผมชื่อต่ายครับ
    อยู่ศรีราชา ครับ TFR เหมือนกัน

3. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    หวัดดีครับพี่
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมบาสครับ

4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ผม ฮอล นะคับ ยินดีที่ได้รู้จัก

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    หวัดดีครับท่าน ผมชื่อบีครับ ผมอยู่ กทม. แต่ไปชลบุรีบ่อย ๆ ครับ (สีล้อพี่นี่บาดจิตจังเยอยครับ)

6. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ดีครับ ผมชื่อแบ้งค์ครับ ล้อสวยมาก

7. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    หวัดดีคับ ผมวินคับ ล้อโหดจัง

8. ดีครับชื่อเดียรถหล่อโครตๆเลยครับ

9. ดีด้วยคับPoPคับ

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มาเมื่อไหร่ครับพี่ แนะนำไปตั้งนานแล้วกว่าจะมาได้

11. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    หวัดดีเช่นกันคับ ผมน้าเอ๋คับ ไม่รู้ว่าใครตั้งว่ะ อิอิ

12. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    สวัสดีคับ ผมเอ็มคับ

13. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

14. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอบคุณและยินดีที่ได้รู้จักทุกคนแทนเจ้าตัวแล้วกัน(เค้าฝากมา)
    ........แก่แล้วก็เงี๊ยะเล่นไม่เก่ง ตาก็ไม่ดี........

15. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    หวัด D อีกรอบครับ มิตติ้งตะไคร้หอมกันไหมครับ 55555

16. KENG_81

KENG_81 New Member Member

4
    0
    0
    หวาดดีคับทักทายันน่อย เดียวเขาหาว่าแก่นะคับ

17. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ลองดูครับพี่เก่ง เล่นได้ หาข้อมูลได้ แลกเปลี่ยนความรู้ แซวเล่นตามประสาได้ทุกกระทู้ครับ

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ดูจากแนวการแต่งรถของพี่แล้ว ผมว่าอายุเป็นเพียงแค่ตัวเลขนะครับ อิ อิ อิ

รบกวนพี่เอารูปรถมาโชว์ในกระทู้ isuzu tfr บ้างดิพี่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:30:38 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:29:53 ----------

ยกเว้นยืมตังค์ เพราะผมก็หายืมเค้าอยู่เหมือนกันครับ กรั่ก ๆ ๆ

19. TiGeR_MaN

TiGeR_MaN New Member Member

19
    0
    0
    รถสวยนะพี่เก่ง

20. คนข้างบนยืมรูปข้างๆไปขี่เล่นบ้างสิครับ

21. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แหม.....ถ้ายืมได้ ผมยืมมั่งนะคับ

22. ยืมด้วยคับ 5555

23. สงสัยต้องแจกบัตรคิว

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ขอกดบัตรคิดที่หนึ่งเลยนะ ของผมมันเล็ก อิ อิ อิ

25. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ผมไม่เชื่อหรอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้