B 11 คอนโซลบนฉีกครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย มือใหม่ B11, 27 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ซื้อใหม่หรือเอาไปให้ร้านหุ้มใหม่ดีครับ มีรอยฉีกแนวตั้งตรงรู้ระบายอากาศเก๊ะเก็บของครับ

1. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    อืม ... ผมไม่รู้ว่าซ่อมใหม่ ราคามันเท่าไหร่ แล้วจะออกมาเหมือนเดิมมั้ย
    คอนโซลหน้าพอมีอยู่ ลองเทียบราคาดูครับ ผมเจอมา 1800

2. rose.track

rose.track New Member Member

263
    54
    0
    ขาดที่เดียวกันเลยครับ แต่ของผมไม่เยอะ
    ไม่รู้ซ่อมจะคุ้มไหมเลยปล่อยไว้เลยครับ

3. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    มาเก็บขอมูลครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้