31-01-2009 มี้ตติ้งกันมั๊ยครับพี่น้อง ณ บึงตะโก้ 13-18.00 น.

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 8 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ตอนนี้ก็มีหลายคน-หลายคันที่มาใหม่แต่อยากรู้จักกันมากขึ้น แถมคนเก่าก็แอบไปอัพรถตัวเองมา ก็เลยอยากเชิญชวนมาร่วมพบปะกันหน่อย คนใหม่ก็ไม่ต้องกลัวนะครับ ไม่มีอะไรเป็นทางการ ไม่ต้องลงทะเบียนหน้างาน เป็นการพบกันของคนที่รัก NX มีปัญหาเรื่องรถหรือเรื่องการตกแต่งก็ปรึกษากันได้ เรื่องอะไหล่ก็คุยกันได้เป็นพิเศษ เพราะคนที่มาพบปะกันก็มักจะได้สิทธิ์ในการเข้าถึงอะไหล่ที่พึงสงวนบางตัวได้ง่าย อาจหาอะไรทานกันบ้างก็แค่แชร์ค่าอาหารกัน ไม่มีเก็บเพิ่มเติมครับ เรื่องสถานที่เดี๋ยวผมขอเวลาจัดเตรียมหน่อยแล้วจะอัพเดทให้ครับ แต่เวลาก็เป็นช่วงบ่าย 3 โมง - 6 โมงเย็นครับ ไม่กวนเวลาอันเป็นส่วนตัวครับ คือใครจะนัดเด็กก็ต่อตอนหลัง 6 โมงเย็นได้เลย จะได้เข้าบ้านไม่ดึก :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มกราคม 2009
  2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ได้เลยครับ เชิญสมาชิกทุกท่านด้วยครับ

3. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ไปด้วยครับ คิดถึงพี่ๆทุกคนครับ เจอกันครั้งล่าสุดนี่ก็...ปลายกันยาใช่มะ

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    มาดู SR20DET in ตี๋NX

5. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    แจ่มๆๆๆๆๆ....จัดปายยย

ชิตมาด้วยนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มกราคม 2009
  6. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ขอบคุณครับพี่อ็อด

7. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ไปด้วยนะครับ
    เอาจัดใกล้พระราม สอง นะครับ

8. Anankhet

1,282
    5
    38
    ก็ต้องเวียนๆกันไปครับ

9. OFF_N16

OFF_N16 New Member Member

133
    17
    0
    แถวไหนดีคับ

10. Phantom_Art

Phantom_Art New Member Member

51
    0
    0
    ไปด้วยค้าบบบ หลังจากห่างหายไปนาน

11. Anankhet

1,282
    5
    38
    เชิญครับเชิญ

12. Poolay

Poolay New Member Member

8
    0
    0
    เอ้า....ไม่ได้เข้ามานานามากครับ ติดภาระกิจ
    เอาเป็นว่า ได้สถานที่เมื่อไหร่ จะติดตามเรื่อยๆครับ
    ถ้าตัวป๋ม ไม่ติดงาน(ส่วนใหญ่ทำงานต่างจังหวัด)ล่ะก็ ขอน้องใหม่ไปด้วยคนครับ

13. safelot_NX

safelot_NX New Member Member

41
    0
    0
    เด็กใหม่ไปด้วยได้ปะ ได้แถวบางนาก็จะดีนะพี่

ไงก็ฝากตัวด้วยนะคับ ยังไงก็บอกด้วยนะคับ

ฝากเมลก็ดี [email protected]

14. first_mayri

239
    0
    0
    ตกลงได้ที่ไหนอะครับพี่
    อยากรู้จะได้เตรียมตัว ครับ

15. Anankhet

1,282
    5
    38
    เป็นที่บึงตะโก้ครับ อากาศดี ลมโชยเย็นๆ คราวนี้คงเป็นโซนบางนาบ้างครับ
    ลองดูที่ลิงค์ด้านล่างนนี้นะครับ
    http://thai.tourismthailand.org/attraction/content-3340-1.html

16. first_mayri

239
    0
    0
    ไกลมากเลยอะครับ
    สงสัยจะไม่ได้ไป ว้าวเสียดาย อะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้