เฮียชอร์กลับมาแล้ว..คราวนี้หนักข้อกว่าเดิม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อาแปะ, 2 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาแปะ

อาแปะ New Member Member

97
    11
    0
    มาแล้วครับ หนึ่งในตำนานของปี2008 ถ้ายังจำกันได้
    มาคราวนี้ไปโผ่ลที่เวป eg 3doors อ้างว่าชื่อfrank_2008
    เป็นญาติห่างๆกะเฮียชอ แถมชมเฮียชออีก ว่าขานั้นเก่งเรื่องโม
    ตัวเองเก่งเรื่องจูน ดูแล้วขนลุกเป็นบ้า คนห่าไรมานั่งบ้าพิมพ์ชมตัวเอง
    แกล้งทำเป็นไม่รู้จักกัน โถๆๆๆ ใช้เบอร์มือถือเดิม pctเบอร์เดิม
    แถมอีเมล์เดิม รถก็3dตัวเดิม ยังมาบอกว่าเป็นญาติห่างๆ กรูจะบ้าตาย
    มันเป็นบ้าไปแล้ว สงสัยจะอดอยากจัด ไม่มีกิน สมองเลยเอ๋ออย่างงี้
    ลองอ่านกันดูนะครับ จะได้รู้ความบ้าของมัน 555+
    http://board.eg3d-club.com/index.ph...b972cbdd993e3158&topic=5677.msg63494#msg63494

ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  2. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ตามไปอ่านจากลิงค์ที่เจ้าของกระทู้แปะให้ อ่าน ๆ แล้ว ทั้งสำนวนและ เบอร์ติดต่อ มันใช่เลย ถ้าเฮียได้มาอ่าน ก็อยากจะบอกว่า "เฮียชอว์ น่าจะจำผมได้นะครับ รวมถึงน่าจะจำคุณจอห์น และอีกหลาย ๆ คนในเวบนี้ได้นะครับ ถึงจะไปบอร์ดอื่น แต่วงการนี้เค้าถึงกันนะครับ ระวังได้ไปขึ้นไดโน่อีกรอบไม่รู้ด้วยนะ :)

3. drinkingpark

drinkingpark New Member Member

43
    1
    0
    ให้เฮียชอไปเขียนเรื่องสั้นท่าจะรุ่งกว่านะเนี่ย

4. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เหอะๆๆ เค้ากลับมาชอร์อีกแล้วครับท่าน

5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ช่างกล้าทำเนอะ

6. McFIT69

McFIT69 New Member Member

19
    1
    0
    เลอะเทอะ

7. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    come back อิอิ

8. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    พี่เขากลับมาอีกแล้ว สงสัยมีให้อ่านอีกหลายหน้า555

t@e_looks ถูกใจสิ่งนี้
  9. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    ชอบอ่านกระทู้แกนะ โฆษณาชวนเชื่อดี อ่านไปแล้วเหมือนโดนล้างสมองให้เชื่อเลย 555+

อ้างโน้น อ้างนี้ แบบมีหลักการ แถไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พักบ้างนะคับเฮียซอ

10. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    โอย....กรูอยากจะบ้า.........

11. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    และที่พี่เขายังไม่อยากเปิดเผยตัว ก็เฟราะไม่อยากมีปัญหากับโจทย์เก่า ครับ เดี๋ยวเผลอไปเหยียบเท้าใครเขา ไปเด่นเกินหน้าใครอีก ...

************************************************************************************

อ่อหรอ...!!

ตะแลดแต๊ดแต่....!!

5 5 5 5+

12. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    DK CHOR RETURN
    ไม่นึกเลยว่าจะได้ใช้สำนวน "อย่ามาชอว์" อีกครั้ง ถ้าใช้เฮีย Drift King จริงๆผมขอไอ้คำยกโทษที่ให้แกคืนนะครับ อ่านสำนวนคนที่ตอบที่ก็เหมือนแกจริงๆ ผมว่าปลอมยากนะไอ้สำนวนแถทีเดียวสุดทางตรงพีระได้เนี่ย
    หรือว่าคราวนี้แกไปเอาแม่เหล็กจากนาซ่ามาจริงๆเพื่อลบคำสบประมาท อาจมีหักปากกาเซียน D15B แปะแม่เหล็กนาซ่าแท้ๆได้ 200 ม้า จิบน้ำมันแค่ 30 โล/ลิตร

Maximus Hippopotemus ถูกใจสิ่งนี้
  13. คราวนี้มาแบบ "นาโนเทค"

14. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    เขียนชมตัวเองก็เป็น 55555555+

15. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    โอ๊ว ผมไมม่รู้ว่าเรื่องมันเปนมาไงตะแรกอะคับ รบกวนเล่าให้ฟฟังหน่อยจิคับ จะได้ไม่ติดตั้ง...

16. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    แถ สุด ทางตรง ผมว่า ตา ชอ นี่ แก บ้า แน่ๆ ไปหลอก เด็ก เถอะ ตาชอ...........

17. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    นี่คือเฮียชอร์หรอคับ ตากุ่ยมะเกี่ยวนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มกราคม 2009
  18. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ปัญญาอ่อน เลอะเทอะ . .

19. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    กำๆๆ กลับมาอีกครั้ง

แต่ลุงเขาน่าจะ คิดบทโฆษณาชวนเชื่อ นะ ดูเก่งทางด้านนี้ดี เหอๆ

20. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    กระทู้ใน eg

frank_2008 และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

55

21. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    555 แก มาตั้งแต่ ต้นปี เลย นะ รอบ นี้

22. DUKE_68

6,189
    129
    63
    "อย่ามาชอว์":D:D:D

23. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

มันลบข้อความมันหมดล่ะ....

อีเวง....แถรับปีใหม่....!!

24. DUKE_68

6,189
    129
    63
    TUNED BY CHOR...

25. B2

B2 Member Member

527
    1
    18
  26. Frank_2008

Frank_2008 New Member Member

3
    1
    0
    ก่อนอื่น ผมต้องขอสวัสดี ปีใหม่ ทุกคนนะครับ และฝากสวัสดีคุณ เก่ง, คุณ จอนน์ คุณr2d2 คุณโอกูมิ ด้วยครับ เฮียชอฝากมาสวัสดีด้วยครับ
    คือก่อนอื่นต้องขอบอกว่า เฮียช. เขาไม่ได้กลับมา หรอกครับ อย่างที่เข้าใจกัน แต่มีคนพยายามขุดเขากลับสิครับ เขาเลิกเล่นnetไปได้สักระยะ ครับ email เก่าเขา [email protected] นะครับ ส่วนของผมเป็นตัวอื่น อาจใช้ชื่อ mail ไปคล้ายกับlสำนักอะไรของเขาก็แล้วแต่ ไม่แปลกอะไรหรอกครับ ผมชื่อช่างแฟรงค์ครับ เป็นเพื่อนๆสนิทเฮียเขาเอง ก็ไม่ได้ตั้งใจจะให้วุ่นวายอะไรหรอกครับ

แค่หวังดีเห็นงานเฮียเขาก้าวไปไกลจากเดิมมาก และไปเรียนเพิ่มเติมในด้านการจูนแก๊สและน้ำมัน จนเป็นที่ยอมรับ หรือใครจะไม่เชื่อผมก็แล้วแต่ คงได้แต่บอกว่าคงต้องไปพิสูจน์เอง ผมก็ เสนอเป็นตัวแทน เฮียเขา ลงโฆษณาให้โดยใส่เบอร์ ที่อยู่ แก ลงไปแทน และให้เขาอาศัยชื่อผมเพื่อ พิสูจน์งานตัวเองที่ ประสบความสำเร็จแล้วจากวันก่อนๆ ไปครับ สาเหตุที่ต้องทำแบบนี้เพราะอะไรคงทราบนะครับ เฮียเขาก็คงมี คนที่ไม่เขาใจอยู่เป็นธรรมดาครับ ... ในวงการ

ส่วนการพูดคุย หรือการลงโฆษณาแทนเฮียเขา ถ้ามันดูover ขึ้นมาอีก ก็ขอ กราบอะภัย ทุกท่านมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ จริงๆแล้วผมกับเฮียก็ไม่มีเจตนาร้ายอะไรหรอกครับ เห็นเฮียเขา จูนได้ทำเป็นอย่างที่ลง ทุกจุดมีการมารค์ตำแหน่งเดิม (ถ้าไม่ชอบกลับที่เดิมได้แน่นอน)แถมมีคืนตังค์ให้อีก ค่าทำก็แค่คันละ250- เอง ผมว่าถือมาช่วยสังคมนะครับ แค่เป็นอีกทางเลือก 1 สำหรับผู้ที่ประสบปัญหา
    ของแบบนี้ไม่ลองก็ไม่รู้หรอกครับ ไม่จำเป็นต้องยึดติดกับภาพหรือปัญหาเก่าๆ เชื่อผมสิ ส่วนงานติดอุปกรณ์อะไรนั่น ตอนนี้เฮียเขาก็ไม่ได้รับทำแล้วนะครับนอกจากเพื่อนๆของเขามาขอทำเท่านั้น แม้จะพัฒนาไปไกล และก็ไม่ได้ใช้แม่เหล็กแบบเดิมๆแล้วนะครับ

เอาเป็นว่าตอนนี้ เขารับแค่งานจูนเล็กๆน้อยๆเท่านั้นครับ ใครสนใจหรืออยากพิสูจน์ก็ติดต่อไปแล้วกันครับ ส่วนงานโมอุปกรณ์ ก็ต้องรอเฮียแกไปขึ้นทดสอบอีกครั้งแล้วถึงเปิดตัวครับ
    สวัสดี ปีใหม่ครับ ทุกท่าน :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มกราคม 2009
    WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  27. b7777

b7777 New Member VIP

54
    7
    0
    555555555555555555555555555555555 นี่แมร่งเป็นทวีภพเปล่าเนี่ย

ว่างๆขอเชิญที่เวปครับผม ตลกยิ่งกว่า แก๊งสามช่าอีกกกกก

28. DUKE_68

6,189
    129
    63
    ละกาทู้ต้นฉบับในEG GLUB หายไปไหนละครับพี่ชอว์ เอ๊ยไม่ใช่ พี่แฟรงค์คับ ผมอยากอ่าน เผื่อไปใช้บริการคับผม :confused::confused::confused:

29. ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 8 คน ( เป็นสมาชิก 5 คน และ บุคคลทั่วไป 3 คน )
    toptop, Frank_2008, No n@_mE, MPshop, aeb

เขากลับมาแว้ววววววววววววววว

30. LizbonD

LizbonD New Member Member

133
    2
    0
    อ่าว สนิทกะเฮียร์ชอร์หรอคับ

อ่านใน eg3d ตอนแรกบอกว่าเคยคุยกันเฉยๆ

พอมีคนไปถามต่อ คุณแถไปว่าเป็นญาตห่าง

สรุปแล้วเป็นอะไรกันแน่อ่ะ หรือว่าเป็นคนเดียวกัน??

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้