ใช้น้ำมันเกียร์เกรดอะไรกันมั่งครับ(เกียร์ธรรมดา NONE LSD)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย the_secretest, 28 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ถ้าจะใช้SYNTHETIC SAE 75w-90 กะ SYNTHETIC SAE 80w-90 อันไหนดีครับ แล้วต้องใช้กี่ลิตรครับ
    รึว่าใช้ตัวไหนดีแนะนำหน่อยครับ ใกล้วาระแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มกราคม 2009
  2. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    รู้สึกว่า ผมใช้ ของ เพนซอย หน่าาา

เหลืองๆ หัวจรวด อิอิ

ช่าง เลือกให้ไม่ค่อยรู้แฮะ เรื่องนี้

3. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    แล้วใช้กี่ลิตรอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้