เซ็งมาก..ใช้พรีเซีย........

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย bird_backup, 3 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bird_backup

bird_backup New Member Member

39
    0
    0
    ....รถก็สวย แอร์ก็เย็น เพลงก็เพราะ วิ่งก็ดี นุ่มหนึบแถมยังเงียบจนนึกว่ารถหลังปี2000 แถมประหยัดอีก.....ปัญหาก็ไม่มีเลยไม่รู้จะถามอะไร เซ็งครับ..............:D:D:D:D:D

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ผมก็เครียด เข้าโค้งเนียนจนเครียดเลย ว้าา ทำไมมันเนียนแบบนี้ :D:D:D

3. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ดีซะจนกลายเป็นจุดเสีย....ซะงั้น....

4. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    เซง เหมือนกานคับ ตรงข้ามก่ะ จขกท หมดทุกอย่างเลย

5. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ดัง ทุก อย่าง ยกเว้น แตร กับ วิทยุ อิอิ :D

6. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ไม่ถาม งั้นก็ไม่ตอบ 555

7. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    ของผมขับเครื่อนด้วยแรง ศัทธา ส่วนแตร่กับวิทยุจะดังด้วยแรงภาวนาอะ

8. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ปอขับเคลื่อนด้วยรงศรัทธา หรือครัชใหม่ ทำจบแล้วหรือยัง อิอิ:D:D

9. Porrasit

226
    0
    0
    ตอนนี้ครัชจบแล้วคับ รอโช๊ค อาทิตย์หน้า จากท่านพี่หม่อม

10. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เหรอ...

11. Porrasit

226
    0
    0
    งะพี่หม่อมทะไมตอบแบบไม่มีเยื่อใยต่อกานเลย ซิกๆๆ

12. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ก็แบบว่า..พึ่งรู้เรื่องงัย..

เหรอ..

13. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    ของผมไม่รู้จะเริ่มติอะไรดีมีให้ติไปหมด แต่ยังงัยก็รักอยู่ดีแหละ

14. Porrasit

226
    0
    0
    แง่ว แล้วรถผมจารอดมะนี่ อิอิ เดววันอาทิตย์นะคับพี่หม่อมก่อนไปจะโรไปถามทางอีกที ลืมแล้วอะ

15. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    อะไรกันนี่

16. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    อย่าเรียกร้องคับ

เดี๋ยวเวลามามันจะมาแบบหยุดไม่อยูู่

จะหาว่ามะเตือน

17. Porrasit

226
    0
    0
    ง่า ก็ถ้ามันไม่ถึงขนาดโช๊คแตกก็คงไม่รีบหรอกคับพี่โอ อันนี้มันแตกข้าง ซึมข้างนี่ดิ นี่ถอดมาไม่รุ สปริงจาเปงไงบ้างอะ

18. bird_backup

bird_backup New Member Member

39
    0
    0

ดีครับ จะได้ตั้งกระทู้ถามกะเค้ามั่ง.................:cool:

19. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เป็นกำลังใจให้นะคับ

5 5 5 ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้