อ้างถึงกระทู้อู่ทำ honda ที่แรงที่สุดครับขออธิบายความเป็นมา

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย art ek, 30 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art ek

art ek New Member Member

17
    8
    0
    ผมอาร์ม EK เป็นสมาชิกของ EK GROUP นะครับขับ EK สีขาวการตั้งกระทู้นี้นะครับไม่ได้มีเจตนา

ทำให้อู่หรือบุคคลเสียหายและผมขออธิบายความเป็นจริงที่เกิดขึ้นระหว่างผมกับคุณหนึ่ง EK และทางอู่

Pro Street 2 นะครับเรื่องคือรถผมมีปัญหาเรื่องความร้อน และได้โทรไปปรึกษาพี่ในคลับและก็ได้แนะ

มาที่อู่ Pro Street 2 ครับเพราะทางคุณหนึ่งเขาสนิทและเปิดร้านขายของอยู่ที่ร้านนี้ด้วยเลยตัดสินใจที่

อู่นี้ตกลงตอนแรกในราคาหนึ่งหมื่นบาทเลยเอารถไปให้ทางคุณหนึ่งดูแต่ยังไม่ได้ทำเพราะว่ามีรถอยู่ที่อู่

และทางคุณหนึ่งได้แนะนำให้เราเปลี่ยนจากเกียร์ออโต้เป็นเกียร์ธรรดาและเปลี่ยนชุดไฟมาเป็นชุดที่สามา

รถโมดิฟายได้อีกประมาณสามวันเอารถไปให้ที่อู่ จ่ายเงินให้ทางคุณหนึ่ง 30,000 บาทโดยที่รถยังไม่ได้

อะไรเลยครับ นัดกันว่า 1 อาทิตย์

link2pik ถูกใจสิ่งนี้
  2. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ค่อยๆ เคลีย กันคับ

3. 470180096

470180096 New Member Member

275
    7
    0
    อ้าว แล้วไม่ทำปัญหาเรื่องความร้อนก่อนเรอะครับ

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เอ้าว่ากันไป

5. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    เ เ ง๊ ว จ บ ซ ะ งั้ น

ต่ อ ๆ ๆ ค รั บ

อ ย า ก รู้ เ ห มื อ น กั น . . . . พ อ ดี ช่ ว ง ที่ ร ถ คุ ณ อ า ร์ ม เ ข้ า ไ ม่ ไ ด้ เ ข้ า อู่ ซั ก เ ท่ า ไ ร

เ ล ย ไ ม่ รู้ อ ะ ไ ร ม า ก ม า ย

6. nung_ek

nung_ek New Member Member

116
    10
    0
    เขียนอย่างนี้ ผมก็หมานะซิ นับ 1-10 เขียนให้มันจบซิคุณ

7. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

ยังจับต้นชนปลายไม่ได้ คงไม่มีไรมั๊งเพ่

8. broom

broom New Member Member

923
    46
    0

ดูเหมือนว่าจะบ่นให้อ่านนะครับ ยังไม่เกี่ยวอะไรกับหัวข้อเลย

9. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    อาไรยังงัย เหลาต่อๆ ยังไม่รู้เรื่องเลย

10. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    เหมือนจะยังเล่าไม่จบ มาต่อหน่อยครับ

11. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    เนตตัดมั้งครับ

เดี๋ยวคงมาต่อ

12. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    น่าเห็นใจน้องเค้านะครับน่าจะติดต่ออู่โดยตรงจะดีกว่า ที่ผมออกมาพูดนี่ไม่เกียวกับอู่นะครับโปรดเข้าใจด้วย
    โดยส่วนตัวผมรู้จักคุณหนึ่งคนนี้ดีมากๆเพราะเคยโดนลักษณะเดียวกันมาแล้วแต่ไม่เกี่ยวกับซ่อมรถแต่เป็นการเอาของไปขายแล้วเชิด
    เมื่อประมาณ 3-4 ปีที่แล้ว และเขาก็ได้หายตัวไป ผมอ่านตั้หลายวันแล้วล่ะแต่
    ไม่รู้ว่าหนึ่งใหนบังเอิญเปิดดูภาพมิดติ้งของพี่โจ[ขออภัยที่ต้องเอ่ยครับ]
    ใส่เสื้อสีดำคนซ้าย เด๋วค่อยมาเหลาต่อให้เขาออกมาปฏิเสธก่อน
    ถ้าจำพี่เหน่งไม่ได้ทบทวนให้ดีนะน้องหนึ่ง อยู่ฝั่งธนนี่เรา โลกมันกลมจริงๆ

note Si, kungking5 และ beer_beer ถูกใจสิ่งนี้
  13. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    รออ่านต่อคับ

note Si ถูกใจสิ่งนี้
  14. Grapefy@

Grapefy@ New Member Member

6
    0
    0
    อ้าว!!!!! จบแล้วหร๋อ ยังม่ายทันรู้เรื่องเลยอ่ะ

15. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    อะไร......ยังไง.....

16. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

เห็นว่าได้ชำระค่างวดกันเรียบร้อยยแล้วใช่มะคับ ดีแล้วคับจะได้ไม่ต้องมีไรติดค้างงกันนะ เพ่หนึ่งปีนี้นี่ปีชงป่ะ เพ่ ดูท่าทางงงานจะเข้ามาเรื่อยๆเรยนะเพ่ อิๆ

17. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    ขอแจ้งความคืบหน้ากี่ยวกับเรื่องของคุณหนึ่งกับผมคุณหนึ่งได้ติดต่อผมมาเพื่อ
    แสดงความรับผิดชอบกับความผิดพลาดที่เกิดขึ้นและได้เคลียร์กับผมเป็นที่เข้า
    ใจกันดีแล้วซึ่งผมก็ไม่ได้ติดใจกับเรื่องที่เกิดขึ้นทุกอย่างก็จบลงด้วยดี

onepiece_04 ถูกใจสิ่งนี้
  18. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ดีใจด้วยครับ จบด้วยดี ...........สมานฉันท์ แม้จะยัง งง ๆ

19. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    รักกันๆๆๆๆ ค๊าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้