ทำสีล้อแม็ก

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย kasuga_romeo, 31 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kasuga_romeo

kasuga_romeo New Member Member

29
    2
    0
    มีใครพอจะรู้บ้างมั้ยครับ ว่ามีร้านไหนรับทำสีล้อแม็กบ้าง แบบว่าของเดิมมันมีแต่รอยถลอกอะคับ จะเปลี่ยนใหม่ก็แพง
    บ้านอยู่แถวรังสิตอะคับ มีแถวๆนี้บ้างมั้ยอะ

2. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    รู้จักแต่ร้านแถว รามอินทรา ครับ ราคาประมาณ 1.5-2 พันบาท เลือกสีได้ตามสี mag ในร้านน่ะครับ
    ชื่อร้านจรัสล้อแม๊กอยู่ประมาณ รามอินทรา กม.4 เบอร์โทรลองหาใน google ได้เลยครับ

3. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    แถวรังสิตลองไปร้านแมกซ์ เอกเพรส อยู่ตรงถนนซ่อมสร้างอะคับ เมื่อก่อนผมใช้บริการร้านนี้บ่อย

4. x ek96

x ek96 New Member Member

183
    6
    0

เคยไปทำมาแล้วคับร้านนี้ โอเคเลยคับ เนียนดี ผมทำสีน้ำตาลไหม้มา ให้เค้าทำสีด้านแต่พอตอนไปเอา โฮดันทำสีเงามาให้ แต่ก็สวยดีนะ

5. kasuga_romeo

kasuga_romeo New Member Member

29
    2
    0
    ร้านอยู่ตรงไหนของรังสิตอะคับ ผมอยู่แถวเซียร์รังสิตอะคับ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    มีครับทางเขาเมืองเอกมีร้านทำสีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้