อยากทราบราคาสปริงโหลดของ R10

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย shooting23, 26 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    คือ รบกวนพี่ๆที่มีความรู้เข้ามาไขข้อข่องใจให้กับผมทีพอดีอยากโหลดเจ้า R10 เลยอยากทราบว่า
    ราคาสปริงโหลดทั้ง 4 ขด จะประมาณเท่าไหร่และมีพี่ๆในคลับมีของอยู่ในมือ แล้วไม่ได้ใช้ไหมครับ
    จะขอซื้อต่อ แล้วท่าจะซื้อหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ รบกวนด้วยนะครับ

2. Idef

Idef New Member Member

32
    0
    0
    ต้องใช้ของ b13 แทนครับ

ต้องใช้ของ b13 แทนครับเคยถามร้าน max แถวรามอินทรา ทั้งชุด 7000-8000

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    มีอยู่แต่ไม่ขาย..เด้งโคตรๆ..จะไหวเหรอ..แล้วจะเอาไปจับคู่กับโช๊คอะไร..วางแผนดีๆน่ะ..เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน:D:D:D

4. salung

salung New Member Member

26
    0
    0
    ช่ายๆ เพื่อนผมทำมาวันเดียว สุดท้ายต้องไปเปลี่ยน
    เพราะนั่งไม่ได้เด้งโคตร

5. shooting23

167
    0
    0
    แล้วอยากโหลดจะทำอย่างไรดีอะครับ

6. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    ลองติดเสกิต ครบชุดก็น่าจะทำให้ดูต่ำลงแล้วนะคับ เพราะปกติรถมันก็ต่ำอยุแล้วอะคับ แล้วถ้าไปดัดแปลงเกี่ยวกับโช๊คแล้ว สุนทรียภาพในการขับของท่านจะหมดไปเลยแต่นี่ก็เปนความคิดของผมเองนะคับ แต่เรื่องเทคนิค คงต้องให้ กูรูมาแถลงให้อีกที

7. shooting23

167
    0
    0
    ผมก็คิดอยากติดครับเสกิตเนี่ยแต่ของแต่ง r10 ก็รู้ๆกันอยู่หาอยากมากมาย
    แต่ถ้าติดได้อยากติดแบบมินิเสกิตอะพี่ แบบยิงสั้นยิงดีเสียวดี 55

8. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    ต้องลองให้พี่หม่อมหาให้อะคับหรือคนที่ไปด้อมๆมองๆแถวเชียงกงบ่อยๆอะคับถ้าเจอก็ให้เค้าดึงมาก่อน ส่วนราคาน้าหม่อมเคยบอกแล้วแต่จำมะได้อะส่วนผมระดมทุนอยุคับเก็บได้ซัก 2หมื่นว่าจะโยนรถไว้หน้าบ้านพี่หม่อม อิอิ

9. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    เชื่อน้าหม่อมเถอะ เดี๋ยว R10 จะกลายเป็นซูซุกิ คาริเบียน ขับๆไปไส้จะสลับที่กับปอด อิอิ:D:D

10. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    มีตังกำเงินเข้าร้านไฟเบอร์ไปเลย เลือก สี กลิ่น รส ได้ตามสบาย อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้