++ OMP มีตัวแทนจำหน่ายในไทยมั้ยครับ? ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GaB, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ถ้าเป็นไปได้ขอที่อยู่ร้านกับเบอร์โทรด้วยครับ

ขอบคุณครับ

2. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    วัฒนา ไงครับ

3. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0
    ถูกต้องเลยครับบบ

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ตามมาส่งเบอร์กับที่อยู่คับ

02-718-2233 อยู่ถนนเพชรบุรีคับ ถ้ามาจากแยกอโศก จะอยู่ก่อนถึงทาง U-Turn เข้าซอยทองหล่อและเอกมัยคับ

5. GaB

1,643
    70
    0
    ขอบคุณมากๆครับ

ว่าแต่ที่วัฒนาเลยเหรอครับ ผมขับรถถูกๆเก่าๆเข้าไปเค้าจะต้อนรับผมมั้ยเนี่ย:cry:

ที่ถามคือว่าจะดูๆพวงมาลัยของ OMP น่ะครับ (ตอนนี้ก็ใช้ OMP อยู่แล้ว แต่เป็นมือสอง อนาคตว่าจะไปโดนของใหม่กับเค้าบ้าง) ไม่รู้เค้ามีโชว์หลายรุ่นรึเปล่า สงสัยเดี๋ยวต้องโทรไปถามก่อน

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

6. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เข้าไปเลยครับของผมขับอีซูซุเก่าๆไม่มีแอร์เข้าไปไม่มีใครว่าเลย
    แต่จะหาที่จอดรถยากหน่อยนะ

7. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ขับรถอะไรไปเค้าก็ต้อนรับทั้งนั้นแหละ แม้กระทั้งคุณไปดูของเฉยๆ ยังไม่ซื้อในวันนั้นก็ตาม :)
    วัฒนาที่ว่านี้ จอดรถในปั้มเพียวนะครับ

ลองไปดูของที่ต้องการก่อนนะ เพราะบางทีของที่ตั้งใจอยากจะซื้อ เค้าก็ไม่มีนะ
    ต้องสั่งของรอนานหน่อย :D

8. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ที่เห็นพวงมาลัยจะมีไม่เยอะนะคับแก๊ป เห็นมีเบาะเยอะ แต่ลองเข้าไปดูก่อนคับ ที่นั่นเซลล์ต้อนรับดี เป็นกันเองคับ แล้วก็ไปเดินดูรถแพงๆในโชว์รูมเค้าได้ด้วย อิอิ เพิ่งเข้าไป 2-3 อาทิตย์ที่แล้วเหนมี Corvette อยู่คับ

9. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    และแล้วก็หลงรักแบรนด์นี้จนได้ เพื่อนเรา ฮิฮิ

10. Art_Newstep

Art_Newstep New Member VIP

239
    3
    0
    ผมก็ไปโดนพวงมาลัยที่นี่มาคับ ก็พอมีให้เลือกเยอะเมินกันนะคับ ลองเข้าไปดูคับ

11. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    น่าไปบ้างจัง อิอิ

12. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยย สิเเก๊บ

13. tbase

tbase New Member Member

71
    2
    0
    แล้ว Sparco อ่ะครับ ผมเคยเห็นตัวแทนจำหน่ายอยู่สุขุมวิทเกือบจะออกบางนาแล้ว ไม่รู้หายไปไหรแล้ว อยากซื้อถุงมืออ่ะครับ

14. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    วัฒนาคับ.....มีแน่นอน

15. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    นั่นปะไร

ติดใจ OMP ซะแล้ววว น้องแก๊บ

(นี่พี่ก็จีบๆก้านยก2ก้านหนังกลับเทาอยู่เนี่ย มันติดรถรุ่นน้องที่พึ่งซื้อมาพอดีแล้วมันไม่ชอบ)

16. TechWash

TechWash New Member Member

44
    3
    0
    ที่วัฒนาเค้าอาจจะมีโชว์ไม่เยอะแต่ว่า Stock เค้ามีเยอะทีเ ดียวเลย ถ้าไม่มีก็สั่งได้หมดแหล่ะครับ

ติดต่อเซลส์ที่ชื่อคุณสวยนะครับ

17. GaB

1,643
    70
    0
    ขอบคุณครับ:D

ขอบคุณครับ พี่เก่งมากตอบเองเลย:eek:

ขอบคุณครับท้อป:D

จริงว่ะเพื่อน ใช้แล้วติดใจยี่ห้อนี้เลยว่ะ:D

แล้วไม่ทราบว่าพวงมาลัยส่วนใหญ่ของยี่ห้อนี้ (ของใหม่) ราคาแรงมากมั้ยครับ

ถ้าไปแล้วเดี๋ยวมาเล่าให้ฟังครับ:D

ได้เลยครับกอล์ฟ แต่อาจจะซักพัก (ใหญ่ๆ) เก็บตังค์ก่อนๆๆ:eek:

อยากรู้เหมือนกันครับ เมื่อก่อนรู้สึกจะโฆษณาใน XO บ่อยๆ (แต่นานมากแล้ว)

ใครรู้ช่วยตอบที

ใช้แล้วติดใจจริงๆครับพี่เก่ง ตอนแรกกล้าๆกลัวๆว่ามันจะเข้ากับ Honda มั้ย (เห็นส่วนใหญ่จะไปอยู่ใน Subaru, Mitsu Evo) แต่พอเอามาใส่แล้วถูกใจเลยครับ ไม่ซ้ำใครดีด้วย:p

18. Art_Newstep

Art_Newstep New Member VIP

239
    3
    0
    ของผมโดนรุ่น 3ก้านยก ก้านสีน้ำเงินมา ถ้าจำไม่ผิดปะมาน 6 พันกลางๆๆนะคับ ถ้าจำไม่ผิด งัยก็ลองดูนะคับ(ของใหม่)

19. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    น่าไปดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้