อู่เเปลง evo

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย coupe_z14, 24 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coupe_z14

coupe_z14 New Member Member

1
    0
    0
    อยากจะถามพวกพี่ๆว่า ถ้าผมจะเเปลง evo8mr สักคันเนี่ย

อู่ไหนที่ไว้ใจได้เเล้วก้อ งานเนียบ ทั้งนอกเเละใน ที่สุดครับบ เเล้วราคา รวมรถ cedia ด้วย จะปรัมานสักเท่าไหร่ครับบ

ขอบคุนพี่ๆล่วงหน้าครับบบ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
  3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เห็นมี 8สีเทาอยู่ที่อู่ขายอีกคันครับ
    ติดต่อ mitsusport ได้เลย

4. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ราคาค่าทำ+หัวท้าย+Cedia จบราวๆ 1.5 -1.8 ล้าน

ราคาหลักๆ อยู่ที่ปีของ Cedia ที่หามา กับ สภาพหัวท้ายตัด
    ขับ MR แท้ๆ หล่อ แรง มาพร้อมกัน
    รอท่านอื่นมาเสริมครับ

5. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ถามที่อู่ที่ผมวางเครื่องมา

รถตัดหัวท้าย อีโว 8 ราคาอยู่แถวๆประมาณ 6-8 แสน
    แล้วแต่ความสด หรือของแต่งที่ติดมากพวกโช้ค ท่อ เกจ์
    อินเตอร์

ค่ารถแลนเซอร์อีกเท่าไรไม่รู้แล้วแต่เจ้าของหามาหรือให้
    ที่อู่หาให้ คร่าวๆประมาณ 3 แสน

ค่าทำ ค่าแปลง ค่าวายริ่ง ค่าทำสีถอดเหลือแค่โครงรถ ค่า
    จิปาถะต่างๆ ประมาณ แสนห้า ไม่รวมค่าจดขับ 4

เบ็ดเสร็จก็ประมาณ ล้านสอง-ล้านสาม อ่ะครับ

6. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    8mr หัวท้ายอยู่ที่7-8แสน(ตอนนี้คงหายาก) ซีเดียเอาปีใหม่ๆก็3.5-4แสน ค่าทำ+ค่าทำทะเบียนประมาณ1.6แสน ค่าอื่นๆอีกประมาณ2-3หมื่นคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้