มาวางแผนเส้นทางการเดินทางผ่านดาวเทียมกันครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kaijin, 26 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    พอดีเห็นว่าน่าจะเป็น โปรแกรมที่เป็นประโยชน์สำหรับเพื่อนๆ เลยเอาลิงค์มาให้โหลดกันครับ สามารถซูมได้เห็นถึงหลังคาบ้านตัวเองเลยทีเดียว :cool: desktop.google.com/download/earth/GoogleEarth.exe
    ลองโหลดไปเล่นกันดูครับ :D

2. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ใช้อยู่เหมือนกันครับ ใช้ได้ทั่วโลกเลยด้วย แต่ต้องต่ออินเตอร์เน็ตเวลาใช้นะครับ

3. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    Google Map

พัฒนามาจาก Google Earth อีกทีคับ

ง่ายๆๆคับ

บอกระยะทาง บอกเวลา แล้วก็เส้นทาง

ถ้าเส้นทางในเมืองใหญ่ๆๆของอเมริกา จะมีภายบนพื้นดิน หมุนได้ 360 องศาด้วยคับ

4. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    มันอัพเดทนานหรือยังครับ

5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    มันไปถึงขนาดนี้แล้วเหรอ

6. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    แหล่มคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้