บุคคลนี้ บอกว่า RCW เป็น "เว็บกะหลั่ว" !!?? (Up ข้อมูลล่าสุด!!)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย washira, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    Up ข้อมูลเพิ่มให้ครับ :p

**!!!! ล่าสุดครับ Spy รายงานมาว่า login ใน siamspeed มันชื่อ Monza ครับ :eek:

http://www.siamspeed.com/index.php?action=profile;u=18163

เพราะว่ามันดันเอา user นี้ ให้ spy ผม ไปล๊อกอิน เพื่อดู รถ ที่มันอ้างว่าเป็นของมัน :rolleyes:

email มันคือ [email protected] ลองไปค้นกันดูนะครับ คงเจออะไรสนุกๆ อีกเพียบ

อย่าเพิ่งให้ไก่ตื่นนะ เด๋วไม่หนุก!!!!!!!!!!!!!!!!! :D

*** ใครเล่น Camfrog ว่างๆลอง im ไปคุยกะมันดูครับ หลอกให้มันโม้แล้วมาเล่าให้ฟังบ้าง มันชอบมาตอนดึกๆ ครับประมาณ 5 ทุ่ม user มันคือ awqgb ครับ

อย่าลืมมาเล่าให้ฟังนะ ระวังมันจับได้ว่าพวกเรารู้แล้ว หลอกมันอีกสักพัก เน้อ:cool:

พอดีได้ลองเล่น camfrog อ่ะนะ

ก็คุยเรื่องรถ

เค้าบอกว่า เขา ชื่อ บอย (คุยกะอีกคนมันบอก ชื่อ เอ้ ไม่รู้มันชื่อไรกันแน่)

อยู่แถว ดอนเมือง

จบธรรมศาสตร์ เรียนเศรษฐศาสตร์ เรียนเล่นหุ้น :D อายุ 25 (ตอนหลังบอกว่า จบช่างเครื่องทหาร ซ่อมเครื่องบินไอพ่น ก๊ากกก แม่งบ้าไปแล้ว)

ขับ R34 - DC5 - F360

สมัยก่อนขับ Drag ใช้ RX7 Orange

เขายังบอกว่า เขาอยู่ Siamspeed (กรุณาอย่าเอาชื่อเว็บมาเกี่ยวนะครับ เพราะว่าไม่รู้ว่าคนคนนี้อยู่จริงหรือเปล่า)

เลยถามว่า เล่น RCW หรือเปล่า

เขาตอบกลับมาว่า ไม่เล่นหรอก เว็บกะหลั่ว

เขาบอกว่า ทำรถอู่พี่ใหม่ P&C Garage ตอนหลัง มาบอกว่าทำ Monza

*** มีเพิ่มเติมครับ บอกมาด้วยว่า สนิทกับ พี่ตี้ Monza ด้วยครับ :rolleyes:

๊Update พ่อเป็น สส ด้วยคร้าบบบ แต่โดนยุบพรรค คุยว่า ตำรวจไม่กล้าจับพี่เขาด้วยครับ :sad:

ได้ลงหนังสือ Tune by ด้วย

พอถามลึกๆ ก็ไม่ยอมตอบ

แถให้ไปเจอกันที่สนามท่าเดียว

ผมก็ไม่รู้เค้าจริงหรือหลอก เลยมาถามเพื่อนๆในนี้แหละครับว่า เขาคือใคร

และที่ผมไม่พอใจ เขามาว่า RCW "กะหลั่ว"

นั่นหมายถึงว่า ด่า"พวกเรา" เหมารวมใช่ไหม

เพื่อนๆ ชาว RCW คิดว่าไงครับ:sad::sad::sad::cool::cool::cool:

ปล.ถึงบุคคลในรูป ผมให้เกียรติคุณมากนะ ไม่เคยด่าหยาบคายใส่คุณ ผมถามคุณมากๆเข้า คุณก็มาขึ้น มึง กู ด่าผม ไอ้ควาย มั่งล่ะ ผมจึงถือว่าคุณไม่ใช่มิตรที่มาด้วยความจริงใจ ผมจึงต้องขอลงรูปคุณไว้ให้คนที่รู้จักคุณ ช่วยไปบอกกล่าวคุณว่า ผมไม่พอใจมาก และผมคิดว่า เพื่อนๆ ชาว rcw คงไม่พอใจเช่นกัน ขอบคุณครับ:sad:

ถ้ามาขอโทษ กับสิ่งที่คุณพูด ต่อชาว RCW ผมจะลบกระทู้นี้ออกครับ:rolleyes:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2009
    deejang, pop vr4 และ ซามูไรเจี้ยวหวาน* ถูกใจสิ่งนี้
  2. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    อืม ก็ว่ากันไป......

3. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    F 360 เลยหรอ หุหุ..........

4. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    ทำสีดำคาดตา หน่อยก้ดีคับ

เห้นหน้าชัดเกิ้น

5. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ช่างเขาเถอะครับ นานาจิตตัง

6. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    RX7 Orange + F360 + R34 + DC5 ...

7. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    แล้วอะไรของมันที่ไม่ "กะหลั่ว"

8. oak_6629

oak_6629 New Member Member

89
    0
    0
    อ่านแล้วของขึ้น

9. ohmmy

ohmmy New Member VIP

155
    8
    0
    !!!!!!!

10. ข้อKing

ข้อKing New Member VIP

287
    35
    0
    หน้าตาแบบนี้ไม่มีใน อู่ P&C ไม่คุ้นเลย

กด หมด จ้า ถูกใจสิ่งนี้
  11. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    + 1 ตามนั้น ใจร่มๆกันนิสครับ

** มือผมกดค้นหาภาพจาก google ด้วยคำ 2 คำตาม จขกท. โดยบังเอิญแล้ว..................

12. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18
    อ้าว ไอ้คนนี้ไหงมาบอกว่ามาจาก Siamspeed ล่ะ ไม่เคยรู้จักมาก่อนเลย

แม่ม หาขี้มาใส่เวปผมด้วย ตายห่าเลย

ขอแจ้งให้ทุกคนทราบว่า ผมและเพื่อนๆ น้องๆ ใน Siamspeed ไม่เคยรู้จักคนนี้มาก่อน

และส่วนมาก สมาชิกใน Siamspeed ก็มาจากคนที่เล่นใน Racing Web ทั้งนั้น

และก็ยังเข้ามาในอยู่เสมอ และไม่เคยว่าให้ร้ายใครทั้งสิ้น เพราะส่วนใหญ่ก็เพื่อนกันทั้งนั้น

งงมาก ไมยกตนข่มท่านแบบนี้ ไม่น่ารักเลย

ถ้าคุณบอยอยู่เวป SiamSpeed จริง คุณบอก User Name ของคุณมาสิครับ จะได้รู้ว่าอยู่จริงเปล่า

เพราะสมาชิกบางท่านใน Siamspeed บางท่านก็ขับ R34 บางท่านก็ขับ 360 บางท่านก็ขับ Lambo อยู่จริง

อย่ามาพาดพิงหรือกล่าวอ้างทำให้บุคคลอื่นต้องเสียชื่อเลยครับ

pk_city ถูกใจสิ่งนี้
  13. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    เขา ชื่อ บอย

ใช้ RX7 Orange

เอาซะเหมือน แต่ หน้าไม่ใช่

14. washira

565
    74
    0
    คาดตา แล้วจะดูออกไหมครับว่าใคร

ผมว่า แฟร์ๆนะครับ

ผมก็มี login หลายๆ คนก็รู้จักผม แต่เขาคนนี้สิ พวกเราแทบไม่รู้จัก

เขากล้าพูด ก็ต้องกล้าแสดงหน้า เพื่อยืนยันว่า ขับรถคันดังกล่าวจริง

แฟร์แล้วนะครับ :cool:

15. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    หึหึ รถเยอะจัง เหลือเนอะ ทำไมพวกเราไม่รู้จักกันละ รถเหลือเยอะขนาดนี้ต้องรู้จักกันแล้วละ

16. washira

565
    74
    0
    ถูกต้องครับ Siamspeed กะ RCW ก็เพื่อนพี่น้องกัน ผมจึงไม่ปักใจเชื่ออย่างแรงว่า นายคนนี้ พูดเรื่องจริง

ผมขอให้ทุกท่านโปรดเข้าใจว่า เป็นเรื่องที่ตัวบุคคล เว็บไม่เกี่ยวนะครับ

ที่สำคัญ นายคนนี้ พูดจาดูถูกอีกหลายอย่าง แต่มิอาจเล่าได้ ผมได้พยายามเรียบเรียงให้เบาที่สุดแล้ว

การสนทนาในแคมฟร็อก มีพยานอีกคนนึง ยืนยันได้ ผมไม่ได้มานั่งเทียนเขียนเอาครับ

ขอบคุณครับ

17. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    รอดูครับ เผื่อมีคนรู้จัก

18. rotarymonster

rotarymonster New Member Member

47
    2
    0
    คนแบบนี้ ขำดี 555:D:D:D

19. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    สงสายแกเพิ่งเห่อเครื่องเกมส์ใหม่ป่าวครับ ซื้อแหลกเลยในเกมส์นะ

แหมถ้าเวปเค้าไม่ดีจิงผม ไม่สิงอยู่ทั้งวันทั้งคืนหรอก โดยเฉพาะไอ้ห้อง Re..... ไรน่านอะ

20. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    สงสัยอยากเป็น พี่ปอย เทียนทอง

21. ข้อKing

ข้อKing New Member VIP

287
    35
    0
    เอาเข้าไป ชื่อนี้มีแค่ 2 คนเท่านั้น ในอู่ P&C แล้ว คนนี้มาจากไหน 5555

22. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    รบกวนขอดู im มันหน่อยได้เป่าคราบ อยากอ่าน ว่ามันจะไปถึงดาวอังคารหรือยัง

ในกบแบบนี้เยอะคราบ เคยเจอบางคนแม่งโม้ได้เป็นฉากๆๆ คนเราเนอะ

23. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    เดี๋ยวส่ง WE_Zaa ไปเจอกะเค้าที่สนามหน่อยดีกว่า อิอิ

เป็นอะไรไปเนี่ย ประเทศชาติ

คน พรรณนี้ ถึงได้เยอะขึ้นทุกวัน ๆ ๆ

24. murg_e30

murg_e30 Member Member

57
    1
    8
    อยู่ในเว็ปนี้มานาน อ่านแล้วของขึ้นเหนือนกันนะคับ
    (ก็แค่พวกนักเลงคีบอร์ดนะคับ)

25. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    อย่าถือสาเลยครับ พวกขี้ฝอยมีเยอะครับ เหอๆ

26. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    แม่งฝอยยยยยยยยยย สุดอ่ะ.....................เฮ้อ

27. ผมว่าไอ้รถ R34, Rx-7, Dc5 คงทำอู่ช่างแฟรงค์ จูนบายชอว์ มากกว่านะ...กรั่ก ๆ ๆ เอาไปเอามาไม่ใช่ว่ายังโหนรถเมล์อยู่ล่ะ

28. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    น่านน .. . . rx7 สีส้มม . . .

ทะ มัย คุณได หน้า ตา แปลก ไป . . . แถม เปลี่ยน ชื่อ เป็น บอย อีก

แล้ว ไป แอบ เล่น แคม ฟรอก ตั้ง กะ เมื่อ ไหร่ นั่น . . ๕ ๕ ๕

เจ้า ตัว มาน รู้ ยัง เนี้ย . . . โดน พาด พิง ซะ แล้ว ไอ่ เจ๊กก ๕ ๕

29. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ขำ ขำ

ดูจากสภาพหลังห้องของเขา ไม่น่าขับเกิน ซาเล้ง ละมั้ง

ปล. เวลาโพส ครั้งที่แล้วยังไม่ได้นอนเลยทั้งคืน อาจจะพิมแล้วพลาดไปเพราะง่วงขอโทษด้วยนะคับไม่ได้ตั้งใจดูถูกคนขับ DX นะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้