ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมมิตติ้งครั้งที่ผ่านมาครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 3 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ดีใจที่เห็ฯมากันหลายคน ก็ขอขอบคุณทุกคนที่ให้ความร่วมมืออย่างดี ไว้เจอกันมิตติ้งหน้านะพี่น้อง ... :D:D

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ดีใจจริงๆครับ มิตติ้งหน้าถ้ามีโอกาสไว้เจอกันใหม่นะครับ มากันเยอะๆ ชอบครับ ชอบ :)

3. ขอโทษทีนะพี่ที่ไม่ได้ไปครั้งหน้าผมไม่พลาดแน่ๆ *0*

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปด้วยอยู่แล้ว

ไม่ว่าจะ meeting ที่ไหน ไม่ติดภาระกิจหรือทำภาระกิจเสร็จทันก็ไปด้วยแน่นอน:D:cool:

5. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    งานนี้แหล่ม......ทั้งอิ่มท้อง.........อิ่มบุญ.......แล้วที่สำคุญคืออิ่มหมูสเต๊ะมากๆๆๆๆคร้าบพี่น้องคร้าบบบบบ..............อิอิ555555555+

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D ไม่มามิตติ้งถือว่ามีความผิดร้ายแรงนะเนี่ย ..... แบบนี้ทำโทษไงดีพี่น้อง ให้มันเลี้ยงเหล้ากี่กรม หมูสะเต๊ะกี่ไม้ ว่ามา .... :D:D:D

7. audy!

1,075
    2
    0
    ผมขอถามนิดนึงนะครับว่าของเดือนกุมภาพันธ์ยังมีมิตติ้งอีกครั้งรึเปล่าครับ
    หรือว่ารวมกันไปแล้วที่ผ่านมาครับ :)

8. audy!

1,075
    2
    0
    ผมขอถามนิดนึงนะครับว่าของเดือนกุมภาพันธ์ยังมีมิตติ้งอีกครั้งรึเปล่าครับ
    หรือว่ารวมกันไปแล้วที่ผ่านมาครับ :)

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ที่ผ่านมาเป็นมิตติ้งของเดือน ม.ค. ครับ ส่วนเดือน ก.พ. มีมิตติ้งอีกตามโซนที่วางไว้ครับ รอการประสานของเจ้าภาพอีกที ... แล้วเจอกันทุกคน

10. boylpn

775
    2
    18
    ลงโทษแบบนี้ก็แล้วกัน

meeting เดือนนี้ก็ลงเหล้ามากลมนึงก็แล้วกัน เพื่อนๆ RT CLUB ว่ายังไงดีล่ะ... :D:cool:

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มิตติ้งหน้าโซนนนท์เป็นเจ้าภาพด้วย หุหุหุ ... ว่าไงตุ่ย

12. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ผมไปด้วยใจของ RT อยู่แล้ว จำไว้นะทุกคน OK ซึ้ง

13. - -" งานเข้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา สาดแว่น แมร่งไปอยู่ไหนวะ

14. boylpn

775
    2
    18
    ถูกต้องนะคร๊าบบบ

เห็นด้วยครับ และไปด้วยใจของ RT CLUB อีกหนึ่งคน... :D:cool:

15. audy!

1,075
    2
    0
    อยากจะไปก็ไปด้วยกันนะ อิอิอิ :D:D:D

16. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0

ระวังงานจะเข้าน่ะน้อง เดี๋ยวเบ้าจะร้อน เหอะๆๆ งานนี้ บ้านใครบ้านมันดีก่า แม่บอกข้างบ้านตีกันให้รีบเข้าบ้าน แล้วโทรแจ้ง................ :D

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผมก็ไปด้วยใจที่รัก RT CLUB เช่นกัน .... ที่ไหนจัดมา

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แจ้งใคร ..... ตัวใครตัวมันล่ะคร้าบ พี่น้อง ผมไม่รู้เรื่องนะ :D:D:D

19. - -* เห่อๆ

20. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เอ้าพี่เราสมคบคิดกันมิใช่รึ........อิอิ

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สมคบอะไรกัน ไม่เห็นรู้เรื่องเลย พี่ไปกินหมูสะเต๊ะอย่างเดียวนะ 55+ :D:D:D

22. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    ครัยสบคบคิดกับคุณน้องบ้าง..แต่เดี๋ยวขอไปบอกติ่งก่อนแล้วกันนะ:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งานเข้าแน่มรึง.............. ไอ้เช็ง :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้