+++สหายพรุ่งนี้เราเจอกันนะครับ+++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    สหายพรุ่งนี้เรามีนัดกันนะครับ spice cafe อ่อนนุช ซอย 17 ครับ

นานๆ มีโอกาสต้อนรับ สหายทักษิณ หมายถึง สหายภาคใต้ นาม ชะวาลา ได้มาเยี่ยมเยียนกรุงเทพ

เจอกานได้เลย ตั้งแต่ช่วงเย็นๆ เลยนะครับ

ปล. สหายติ ถ้าจะมามั้ยน๊อ ได้ข่าว ท่อเค้าจะมาส่งที่นี่นะ อิอิ

2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ด้วยความยินดีครับ แล้วเจอกันเน้อ

3. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    กี่โมงคร้าบบบบ

สหายทั้งหลาย

obb_stream M7 ถูกใจสิ่งนี้
  4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

เย็นๆ หลังเลิกงานครับผม เรียนเชิญนะครับ พี่

กะว่าพรุ่งนี้จะโทรไปเชิญ ถ้ามา เอาหางไปเลยมั้ย อิอิ

5. panya852

946
    15
    0

เย็นๆครับคุณฟ็อก มาก่อนมีสิทธิ์ก่อนเน้อ พรุ่งนี้ไปเอาให้ครับ

6. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    แผนที่ร้านใช่ไหมครับโปรอ๊อบ

http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=numai-mai&month=03-2008&date=09&group=4&gblog=35

7. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    สนุกมากๆครับ พี่ๆทุกคนเป็นกันเองมากๆ อาหารก้ออร่อยอิ่มเลย บรรยายกาศข้างๆก้อดี

ยินดีที่รู้จักคุณติครับ เด๋วมีโอกาสแวะไปเยี่ยมใหม่

8. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ มันส์เช่นกัน

9. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ไม่มีรูปปลากรอบมั่งหรอครับ......

10. FoxStream

249
    2
    0
    รูปปลากรอบ ต้องรอเสี่ยอ๊อบ กับโปรหนิงครับ

อิ.. อิ...

เห็นมีแต่รูปสาวโต๊ะข้าง ๆ

ตรึมมมมม

11. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    กลับมาแล้ว หลังจากที่เจอกัน เช้ารุ่งขึ้น ก้อออกเดินทางแต่เช้า ไปภาคอิสาน

ต่อไปประเทศลาว ที่ช่องเม็ค จ. อุบล เสาร์อาทิตย์ ไปพักผ่อนที่ หัวหิน

กลับมาเมื่อวาน รูปปรากรอบ มีนิดหน่อยครับ เด๊ยวเอามาลงให้ดูครับ

ปล. ป่านนี้เพื่อนหนุงหนิง เป็นงัยบ้างน๊อ

12. panya852

946
    15
    0
    กลับมาแล้วครับ แล้วจะเอาภาพมาให้ดูกันครับทุกท่าน

13. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ดีใจจัง กิ๊กเรากลับมาแล้ว คิดถึงนะ จุ๊บๆ

14. Chalala

245
    1
    0
    รอชม รูปปลากรอบ แบบยุ่นๆ

15. komstream

komstream New Member Member

52
    1
    0
    [​IMG][​IMG]

16. Chalala

245
    1
    0
    ขอแบบไหนได้แบบนั้น อ.คมเอ็มสิบหก

แจ๋วจริง

17. panya852

946
    15
    0
    ไม่เถียงจารย์พี่เลย ปลากรอบจริงๆ อิอิ

18. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    อืม จากินปลากรอบ

19. petchiepetch

petchiepetch New Member Member

24
    1
    0
    น้อยใจพี่อ๊อป ไม่โทรมาหาบ้างเลยนะ โกธรแล้วนะตัวเอง

20. panya852

946
    15
    0
    ยินดีต้อนรับครับเพชร:D

21. FoxStream

249
    2
    0
    มึน ๆ เมา ๆ นะครับเพชร

:)

22. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ขอโทษนะเพชร คิดถึงเหมือนเดิม แต่นายมีหลายเบอร์มากๆ โหลๆ ไปก้อไม่ค่อยรับ อิอิ

ยินดีต้อนรับนะครับเพชร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้