นำรูปรถผมมาให้ติชมคับขอฝากตัวด้วยคับนะคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย mtx 1jz, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mtx 1jz

mtx 1jz New Member Member

9
    0
    0
    [/code][media][​IMG]
    [/media][​IMG]
    [media][​IMG][/media]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มกราคม 2009
  2. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ลงไปนอนได้เลยน่ะ ล้ออ่ะ
    สวยดี คับ

3. สวยและโหดอย่างแรง จะถอดล้อขายทำไมเหรอครับ สงสัยจะขยับสเตปอีกแน่เลยครับนี่ รอชมๆ

4. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    สุดทรีนคับพี่:eek::D

5. mtx 1jz

9
    0
    0
    ไม่ได้ขยับหรอกคับที่ใส่อยู่มันกว้าง13แล้วอะคับอยากได้สักหลัง10-11ก้อพอคับอตนนี้เปงกะทะไปแล้วคับคงจอดนิ่งๆสักสองเดือนก่อนอะคับรอหาตังเพิ่มก่อนคับค่อยไปเอาชุดใหม่คับอยากได้ที่มองไว้มี ssr ไทร์c และก้ออีโมชั่นอะคับอยากไปแนวโหดๆมั่งแล้วคับ อีก อย่างยางหาง่ายด้วยคับคันนี้ต้องปั้นแน่ๆอะคับระว่างนี้ก้อจอดทำเกบอย่างอื่นไปเรื่อยๆก่อนอะคับพี่ๆช่วยแนะนำด้วยคับว่าใส่ล้อตัวไหนดีชุดนี้ใส่มาสี่เดือนเองคับจอดอยู่เดือนกว่ายางหน้าเบิกใหม่มาวิ่งไม่ถึง1000โลเลยคับเสียดายยางมากอะคับขายไปแล้วอะ

6. VG<Black>

2,137
    19
    0
    โหขายไปแล้วหรอคับพี่เสียดายยางจังใส่ยางขนาดเท่ารั่ยอ่ะคับคันนี้

7. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    แค่นึกภาพตอนวิ่งบนถนนก็ใจสั่น.... โหด

8. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    หล่อดีครับสวยๆๆๆๆ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ปริ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

10. mtx 1jz

9
    0
    0
    ยางหน้าผมใส่ ล้อหน้า 10.5ยาง235คับหลัง285คับตอนวิ่งถนนเจอประจำยิ่งcefเนี่ยบ่อยเลยคับวันนั้นกำลังจะเข้าบ้านประมานสามทุ่มคับกำลังหักพวงมาลัยเข้าซอยมีcefคันนึงเปงถนนสามเลยเราอยู่ซ้ายเขาอยู่ขวาสุดแต่ดันเบียดมายกคันเร่งชิดเราเลยผมก้อเลยขับตามเขาไปเลยรถเขาโหดเหมือนกันคับโรบาร์เตมลำมีหญิงนั่งมาคนนึงรถสีออกบรอนคับล้อทองอยู่ stan by คับผมก้อเลยจัดไปให้เขารู้ว่ากะบะก้อแรงได้เหมือนกันคับกดกันตั่งแต่ปากทางลำลูกกายันสะพานใหม่อะคับโดนเราไปคับไม่เข้าใจจะเข้าบ้านอยู่แล้วเชี่ยวไม่รู้ว่ารถเขาแรงมากหรือไงตัวผมไม่เคยขับแบบนั้นเลยคับแต่รอบนี้มันไม่ไหวจริงๆคับเค้าคงจะโชวสาวแต่เลือกคู่ผิดมั่งคับเราแค่กะบะเขาเก๋งเบื่อเลยคับ

11. VG<Black>

2,137
    19
    0
    อย่างงี้ดิคับให้มันรู้กันบ้างว่ากระบะมันไม่ใช่เด็กๆนะ

12. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    สมควรโดนคับ หาเรื่องใส่ตัว 555+ ให้มันรู้ซะบ้างว่ากระบะมันก็ไม่ธรรมดานะ สะใจๆๆ

13. โอว ขายใวมากๆๆ พึ่งไปดันให้มะคืนนี้เอง ขายซะละ เด่วจะรอชมเวอร์ชั่นใหม่นะครับ กะบะเทพๆเลยนะนี่

เรื่องปกติครับ รถผมมันเดิมๆ ยังโดนรังแกเล้ย อิอิ กะบะจงเจริญ เย๊ๆๆ

14. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สวยโหด แถมแรงด้วยคราบบบ

15. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    หล่อมากมายครับ

16. สวยงามเลยครับ..อ้อ.ถ้าจำไม่ผิด นี่ใช่รถน้อง*เเป๊ะ*รึปล่าวครับ ที่อยู่ซอย39อ่ะ พอดีผ่านบ่อยอิอิ...

17. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ชอบมากๆๆ..โหด....สาดดดดดด

18. โอวว..

สวยงามเลยครับ..อ้อ.ถ้าจำไม่ผิด นี่ใช่รถน้อง*เเป๊ะ*รึปล่าวครับ ที่อยู่ซอย39อ่ะ พอดีผ่านบ่อยอิอิ...

19. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    คันนี้ผมเคยเห็นตัวจริงแระโหดมากๆเลยที่ไปคลองเพลงอ่าครับ
    (ตาโต้งเค้าโปรโมทมากๆ)

20. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    กลัวยางมัน จะหลุดออกจาก แม็ก จังเลย

สวยจังครับ

21. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    โหดร้ายมาก

เจาะรูกระบะด้วย

" นี่เเหละ กระบะ ไทย "

22. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    จัดปาย โหดดีอ่ะ

23. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ๕๕๕ รถหล่อมั่กๆอ่ะพี่ เคยโดนเหมือนกันนะคับ
    กรณีเหมือนพี่อ่ะ จะเลี้ยวเข้าซอยบ้านอยู่แล้ว ดันมากวนทีน ก้อเลยจัดไป
    ดอกคับ คราวนี้ขับเรียบร้อยได้ เบื่อจิงๆ บรรดาขับไม่คิดนิ ว่าแต่ว่า
    ล้อโหดจังคับ

24. จะได้รู้ว่าไผเป็นไผ55555555555555555

25. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    โอ้วววว.........แหล่มๆ

26. nopphon02

nopphon02 New Member Member

99
    0
    0
    ล้องามมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...............โหด เลว ดี แรง แซง ได้ ทุกคัน

27. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    กว้าง........13.........เอาเข้าไป....... กระบะไทย

สวยงาม จิงจิง เลยคับ

28. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เคยเจอวันมิตติ้งที่บางใหญ่หรือที่ไหนสักที่แหละครับจำไม่ได้แต้ดูแล้วโหดมาก...........น่าจะเป็นที่ปั๊ม ปตท.รามอินทรามั้ง

29. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    น้องแป๊ะไม่เอาแบบโหดๆๆแล้วเหรอ

30. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    สุดโหด แรง เท่ห์ระเบิดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้