ช่วยด้วยคับผม!!..แตรไม่ดังแล้วคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย joejho27, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    พอดีแตรมันไม่ดัง :confused: ผมเลยรื้อกล่องที่อยู่ใต้พวงมาลัยมาดูกล่องสีดำ
    สรุปว่าข้างในเป็นสายแพ แบนๆยาวม้วนขดอยู่ข้างใน เลยรื้อมาดูสรุปสายแพมันขาด:eek:
    อะคับ ทีนี้ทำงัยดีคับ มีมันมีขายป่าวคับ ราคาแพงมั้ยคับ คือตอนนี้ขับรถไม่มีแตรเลย
    กดแตรไม่ดังแล้วคับ :cry:

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เคเบิลเรียวขาด ของใหม่เบิก0โคตรแพง หาคอมือ2เซียงกงอย่างเดียวครับ

3. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    อันนี้เลยคับ สายข้างในขาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้