ตามสัญญาเอารูปมาฝากจากโตเกียวครับ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย panya852, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    เครื่องลงนาริตะ เจอจอดอยู่ครับ

ตัวใหม่ไม่เข้าไทยเรา

ขอบคุณสำหรับลายแทงครับโปรอ๊อบ และน้ำใจดีๆที่มีให้มาในวันนี้ครับ ติดแล้วแหล่มเลย

ภาพสุดท้ายฝากทุกท่านกับภูเขาไฟฟูจี ไปคราวที่แล้วได้ขึ้นแค่ชั้น 2 รอบนี้ได้ถึงชั้น 4 ครับ

2. komstream

komstream New Member Member

52
    1
    0
    น้ำตาจะไหลเจอเพื่อนร่วมรุ่น S

3. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0

อ้าวววว.....

ผมนึกว่าจารย์เจอ "เพื่อนตกรุ่นซะอีก"

อิ... อิ... แซว.... แซว.....

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ขอบคุณสำหรับรูป บยก. นะครับ เห็นแล้วอยากกลับไปอีกจัง ชอบมากๆ

5. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ภูเขาไฟสวยมากจริงจริง แต่ยังไม่เคยไปเลย ภรรยาจะไปอีกรอบที่ 2 เดือนตุลาคมouh ส่วนสามีเลี้ยงลูกอีกตามเคย

6. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ไม่รู้จาได้ไปกะเค้าบ้างมั้ย อยากไปมั้ง

7. panya852

946
    15
    0
    ไปได้ถ้าใจเราต้องการครับสหาย

8. komstream

komstream New Member Member

52
    1
    0
    ช่ายๆ แต่ก็ต้องตามมาด้วยกระเป๋าด้วยนิ เสี่ยตา อุอุ
    หวังว่าปีหน้าจะได้ไปแข่งรถอีก ที่ชิสุโอกะ อยากไปอีก คิดถึงข้าวแกงกะหรี่

9. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปครับ รอชมรูปสาวยุ่นด้วยครับ.....

อยากพาลูกไปเที่ยวจัง ( ให้เมียเฝ้าบ้าน คิคิ )

10. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    เอามาลงอีกซิคับ

11. panya852

946
    15
    0
    เบาะๆพอครับอุ้ย เดี๋ยวโดนแซวอีก :D

12. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    เอามาลงเลย บ้านนี้สบายๆ ไม่มีใครแซวหรอก อิอิ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้