ขอโทษทุกท่านน๊ะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย devil_TENGU, 23 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมขอโทษทุกท่านในคลับเพราะทำให้เสื่อมเสียนะครับ
    โดยเฉพาะคุณ โอ ไอเดียด้วยครับที่ทำอะไรอย่างงั้นลงไปครับ
    ขอโทษจากใจจริงนะครับทุกๆท่านเพราะความเมาด้วยมั้งครับท่าน
    ไม่รู้จะทำอย่างไรผมว่าคงไม่มีใครยกโทษให้ผมหรอกครับท่านแต่ถ้าอภัยผมจะพิจารณาตัวเองทำตัวใหม่น๊ะครับทุกท่าน:cry::cry::cry:

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    อัตตาหิ อัตตะนอยมอยถอย

3. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ดีใจนะครับที่รู้ตัว.........อย่าให้เหล้ามากินเรานะครับ มีสติแล้วต้องมีสตางค์ด้วยนะ........อย่าทำอีกแล้วกันนะครับกานต์

4. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เกิดอะไรขึ้นเนี่ย ........ แต่ทำผิดแล้วรู้จักคำว่าผิดไม่มีคำว่าสายเกินไปครับพี่กาน
    ทีจะเป็นกำลังใจให้ครับ ผิดเป็นครูครับ

5. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ลูกผู้ชายตัวจริง

"ต้องรับผิดชอบในสิ่งที่ตัวเองกระทำได้"

แล้วตกลงเรื่องมันคืออะไรครับพี่กาน

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ก็เงี้ย ตลอดอะคนเรา says:
    เรื่องที่เมื่อคืนโทรไปหา อารายอะโอ ไอเดียอะ
    เมื่อคืนไปเที่ยวมาไง
    ขอเบอร์มา
    manZA!!!!!!!!!!!!!!! says:
    ขอเบอร์ใครอะ
    ก็เลยโทรไปดันกด ได้ดูอะ
    ชื่อที่เมมไว้ดันชื่อเดียวกะเค้า
    เข้าใจครับ
    คนที่ไปเที่ยวที่เดียวกะพี่ไง
    อืม
    ใครจาบ้าโทรตอนตี3
    ใช่ปะ
    ครับ
    เข้าใจ
    เอาเป็นว่าไม่ติดใจอะไร
    ถ้า ใช่ไปเที่ยวและโทรตามงานอะ
    แต่เดียวพี่โทรไปขอโทษเขายัง
    ยังครับ
    อืม
    แต่ลงกระทู้ไปแล้วครับ
    งั้นเอางี้นะพี่
    กระทู้เขาไม่ได้เข้ามาดู
    เอาไว้คร่าวหน้า
    ถ้าเขามามิตติ้งได้นะ
    แล้วเจอเขาค่อยขอโทษเขาต่อหน้า
    แล้วกัน
    ครับว่างั้นอะ
    มานทำให้คลับเสียชื่อไปด้วยอะดิ
    อืม
    ลงเบอร์ผมไว้เลยน๊ะ
    ไม่เป็นไร
    ฟมบอกเขาไปแล้ว
    ว่า
    ขอบคุณที่แมนลบไปนะ
    เดี๋ยวเจอกันตอนมิตติ้งเดี๋ยวให้พี่เขามาขอโทษ
    ตามนี้นะพี่
    ครับ

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ผิดแล้ว ให้อภัย เพราะยังไง เราก็ HILUX CLUB

8. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    นี่แหละคับลูกผู้ชายตัวจิง กระทิงแดง:D

9. เราต้องรักกันนะครับ เรื่องไม่ดีไม่ต้องใส่ใจ ทำสิ่งใหม่ๆๆให้ดีต่อไป ผมว่าเทพเจ้ารถซิ่งและพวกเราทุกคนก็ให้อภัยนะ

10. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เห็นด้วยคับท่าน ผิดแล้วขอโทษ ย่อมมีคนให้อภัยเรา....คับ

ว่าแต่พี่แกไปทําไรมาเหรอคับพี่ แมน

11. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    สุดยอดคับผิดแล้วยอมรับผิดและพร้อมที่จะแก้ไข อย่างงี้คัยก็หั้ยอภัยได้คับ อิอิ

12. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ลูกผู้ชายตัวจิง กระทิงแดง แล้วมันเกิดอะไรขึ้นอ่ะพี่

13. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ไม่เป็นไรคับ.....ทุกคนทำผิดพลาดกันได้ทั้งนั้นแหละคับ....:):)

ต้องอย่างนี้สิคับ....ลูกผู้ชายตัวจริง:cool: ทำผิดต้องกล้ายอมรับ

hilux club คือพี่น้องกันคับ :):):)

14. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ถ้าเป็นเพราะเมา.....แล้วยังมีสำนึกมาขอโทษ.....ยังไงผมคิดว่า คนๆนั้นเค้าก็คงคิดเหมือนผม

อย่าถือคนบ้า อย่าว่าคนเมา...ยังไงก็ให้อภัยอยู่แล๊น

ยังไง HILUX Club เราก็ยังรักกันเช่นเดิมตลอดอยู่แล้วครับ.......ใช่มั้ยจ๊ะ เจ๊ ฮั่ง....!!

ดั่งสุภาษิตว่าไว้..... ฝนตกขี้หมูไหล....!! ??? ....:D:D:D

15. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    สุดยอดครับ ที่สุดของลูกผู้ชาย MANสุด ๆ ๆ
    ทามผิดแล้วขอโทษ คงไม่มีใครที่จะไม่กล้าให้อภัยหรอกครับ พี่
    นับถือสุด ๆ ๆ จิง ๆ ๆ

16. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    สุดยอดแล้วครับ ผิดรู้ตัวว่าผิดและรู้จักขอโทษในสิ่งที่ผิด ใครๆก็ให้อภัยครับ

ตัวผมเองก็ไม่ทราบนะครับว่าเรื่องอะไร แต่ขอให้กำลังใจพี่เค้าแล้วกัน

17. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ต้องขอโทษ.....คุณโอ ไอเดีย ด้วยอีกแรง ผมทราบเรื่องแล้ว
    ลองมามิตติ้งสักครั้งแล้วค่อยตัดสินใจว่าคลับเราเป็นอย่างไร
    คงไม่มีคำว่าสายเกินไปสำหรับมิตรภาพนะครับ

18. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ผมไม่รู้เรื่องราวนะ แต่ถ้าทำผิดแล้วรู้สึก ผิดผมว่าไม่มีใครโกรธลงหรอกครับ เอาใจช่วย สู้ สู้

19. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    พี่กานเราไปทำอะไรผิดมาเนี่ย........ลูกผู้ชายตัวจริงนะพี่กาน

ทำผิดแล้วยอมรับผิด.........:cool:

20. อะไรกันหนอนี่????

21. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อืม ถ้ารู้ว่าผิด แล้วมีการสำนึก แล้วขอโทษกันอย่างนี้
    ผมว่าก้อยังดีฟ่าไม่ทำอะไรเลยนะคับ สู้ๆพี่
    Hilux Club รักกันนะ

22. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    พี่ก็เป็นแบบนี้ทั้งปี.....ใครๆก็เคยเตือนหลายครั้งแล้วเรื่องเมาเนี่ย......พี่เป็นผู้ใหญ่แล้วนะ.....ดีนะที่เป็น hilux ถ้าเป็นที่อื่นพี่...คงจะ.......(คิดเอาเองนะ) ไปนานแล้วว :mad::mad::mad::mad:

23. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ทุกคนอภัยให้ได้เสมอ ในสิ่งที่ผิดแล้วแก้ไขได้ นะเพื่อน
    ยังไงก็ขอให้เพื่อน และพี่น้องชาวHILUX club
    เวลาทำอะไร คิดก่อนที่จะทำ เพราะสิ่งที่ทำบางอย่าง
    มันอาจจะใช้คำว่า "ขอโทษ" ไม่ได้ก็ได้นะเพื่อนทุกคน
    ทุกอย่างที่พวกเราเป็น HILUX club ไม่ได้มาง่ายๆ
    ช่วยกันรักษามันไว้ ด้วยนะครับ พี่น้อง....

24. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    มิตรภาพไม่มีที่สิ้นสุด .......ทุกคนให้อภัยเเล้ว................... กลับบ้านเถอะ กาน

25. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    ไม่เอาไม่พูด ว่าแต่เกี่ยวไรกะเจ๊เนี๊ย 5555

ก้อนี่แหละ HLc คลับที่อยู่กันด้วยความจริงใจ

26. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

((((( กรี๊ด )))))

พี่....ผมรักพี่หว่ะ....!!

27. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    บ้าน่าเกลียดน่า เด๋วเค้าก้อรู้กันหมด ตะเองก้อ

แหมเล่นในกระทู้เลย ทีหลัง PM มานะ 5555555555555555555555555555

28. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    อ้าวเจอทาสว่างละ ทางประตูหลังนี่เองสว่างจ้าเลย 5555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มกราคม 2009
  29. nopphon02

nopphon02 New Member Member

99
    0
    0
    เปงลูกผู้ชายตัวจริง........กระทิงแดงเลยup+++upให้เลย ..........ว่าแต่อย่าดื่มเกินวันละ2ขวดนะเด็กและสตรีมีครรภ์ไม่ควรดื่ม

30. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ยังงัยก็ขอเชิญคุณโอ ไอเดียมา meeting สักครั้งนะครับ เพราะหลายสิ่งมันไม่ใช่อย่างที่คิด ลองสัมผัสดูด้วยตัวเองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้