ช่วยโหวดอู่ทำ honda ที่แรงที่สุดหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย papoon, 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papoon

papoon New Member Member

31
    1
    0
    ช่วยโหวดอู่ทำ honda ที่แรงที่สุดหน่อยครับ

2. maytees7

maytees7 New Member Member

28
    0
    0
    อู่พี่หมีครับ เกษร-นวมินครับ เจ๋งสุดครับ

3. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    อู่เบียร์สิงห์วัชรพลคับ...โดยพี่เรืองคับ(เซอร์กิต)คับ...สุดๆๆ

4. อู่ V Pro พี่นุ่นกะพี่เบร์ด สุดเท้าเลยค้าบพี่ ของผมเพิ่งเสร็จวันพฤหัส วิ่งดีนะพี่ลองดู

5. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    GT garage กับ Back Stage ไม่รู้เหมือนกัน เห็นทำเครื่องเทอร์โบอยู่

6. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    จะโมตัวไหนครับ หรือเน้นเครื่องแบบเดิมๆ ถ้าเน้นเดิมๆผมว่า K20A ฝาแดงก็พอแล้วครับ อิ อิ

7. tikky

tikky New Member Member

3
    0
    0
    สง่าออโต้เซอร์วิส ครับ Tune By Lim ไม่รู้เคยได้ยินกันป่ะ

8. Turboman

Turboman New Member Member

97
    3
    0
    V-pro ครับชัดเจนแน่นอน

9. Pooony

Pooony New Member Member

21
    3
    0
    ดอนเมือง อู่ พี่แจ๊ค J-speed คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้