อยากรู้จักเพื่อนๆในนี้มั้งจัง

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย pong_ferio, 9 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pong_ferio

pong_ferio New Member Member

15
    1
    0
    อยากมีเพื่อนที่ขับเหมือนกันบ้างจังรถเราไม่สวยไม่แรงแต่อยากมีเพื่อนบ้าง:eek::eek:

2. pong_ferio

15
    1
    0
    อยากปรึกษาท่านผู้รู้

คือว่ารถผมเครื่อง D15B เวลาเปิดแอร์คอมทำงานมันปรกติแต่พอคอมตัดปุ๊บมันจะสวิงไม่รู้เป็นที่อะไรไปใหห้ที่อู๋หลายที่ทำก็ไม่หายสักทีเลยอยากรบกวนเพี่อนๆพี่ๆที่พอจะรู้ช่วยบอกหน่อยอะครับไม่อยากโดนหลอก::cry:

3. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    บอยครับ ยินดีต้อนรับครับ

ตั้งกระทู้สอบถามปัญหาหรือพูดคุยเกี่ยวกับ EG ferio หรืออื่น ๆ ที่เป็นประโยชน์แก่ส่วนรวมได้เลย เดี๋ยวคงมีพี่น้องชาวFerio มาตอบกัน และพยายามตามอ่าน(search)หาเรื่องราวที่อยากรู้ก่อน เผื่อมีคำตอบให้เลย เพราะหลาย ๆ ปัญหาเกี่ยวกับรถรุ่นนี้อาจจะมีคำตอบอยู่อย่างมากมายอยู่แล้วที่ยังไม่หายไปตามกาลเวลา

อย่าลืมอ่าน กฏ กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดและตั้งกระทู้ด้วยนะครับ

แล้วพบกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มกราคม 2009
  4. TOUIES

TOUIES New Member Member

48
    2
    0
    ล้างตัว ชดเชย รอบก่อนเลย............

5. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    ตามพี่เต้ยเลยนะครับลองดูก่อน แต่ถึงยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

6. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    ยินดีครับ เอกครับ ส่วนอาการตามที่พี่ๆเค้าบอกมา
    แต่ว่าคอมแอร์ติดมากับเครื่อง d15b หรือเปล่าครับ
    แนะนำใช้คอมแอร์บ้านเรา มันไม่ฉุดรอบเครื่องครับ

7. pong_ferio

15
    1
    0
    ราคาคอมบ้านเราลูกประมาณเท่าไรอะ

8. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    ก็ประมาณ 2500 - 3000 แล้วแต่สภาพครับ

9. pong_ferio

15
    1
    0
    ขอบคุณครับ แต่ผมไปได้คอมเชียงกง มา 2000 พอใช้ได้อยู่บ้างครับ

10. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ มีอะไรปรึกษาได้ครับ 089-5319829เก่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้