!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! สติกเกอร์แบบนี้ หาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ไมตี้เครื่องเดิม, 26 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    View attachment 1218860

View attachment 1218861

ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ หิหิ...

++++++++++++++++++++++++

1. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    บางไผ่ อะไหล่ยนต์ มี . . .

ไมตี้เครื่องเดิม ถูกใจสิ่งนี้
  2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    แบบนี้ก็มีเหรอ

3. ของโตโยต้าใช่ปะคับ ที่ศูนย์โตโยต้าที่รับซ่อมตัวถังสี เค้ามีของคับ แผ่นไม่เกิน10บาท

4. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0

มี จิ่

5. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    พึ่งรู้ว่ามีขายด้วยเหมือนกันนะเนี่ย :D

6. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    มองภาพเเล้วปวดตาเลยครับ

7. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    มีขายด้วยหรอคับ...มะเคยเห็นเลย

8. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    ชอบๆๆ อันที่ ห้ามใช้มือแหย่ เพราะ ใบพัดอาจหมุนได้ แม้ขณะเครื่องยนต์ดับ

รถซิ่งพัดลม มากมาย

:D

9. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ตามร้านขายอะไหล่ทั่วไปก็มีครับผม

ขอบคุณทุกท่านครับ เดี๋ยวไปดูที่บางไผ่ก่อน หิหิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้