ช่วยโหวดอู่ทำ honda ที่แรงที่สุดหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย papoon, 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papoon

papoon New Member Member

31
    1
    0
    ช่วยโหวดอู่ทำ honda ที่แรงที่สุดหน่อยครับ

2. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ตอบยากคับ..ว่าอู่ไหน
    แรงมาก=ใช้เงินมาก

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ^
    ^
    ^
    ตามนั้นเลยครับ ถ้าแรงสุดคงเป็นเครื่อง Turbo มากกว่า สุดแล้วแต่กำลังเงินจะใส่เข้าไป แต่ถ้าเปลี่ยนคำถามว่าอู่ไหนทำงานดี คงให้คำตอบได้ง่ายกว่า :D

4. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ^
    ^
    ^
    อิอิ....งั้นคุณพี่ช่วยแนะนำหน่อยคับ...ผมกำลังจะวางเครื่อง+เช๊คตัวถัง
    ผมอยู่แถวประชาชื่นจ้า

5. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    อู่ สิง ทำงานดี เร็ว ถ้ามี จูนเนอร์ ในอู่เลยจะดีมาก
    อู่ v pro ช่าง และ จูนเนอร์ รู้ใจกันดี รถออกมาเนียน

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0

โอ๊วๆ โจๆ จาวางเครื่องแล้วรึ +ทำตัวถังใหม่ ชิมิ

สุดๆไปเลยเพื่อนๆๆๆ จาลง ก่อนเบสซะอีก อิอิ

^___________^

วันที่1 เจอกานนนะง๊าบป๋มๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    อู่สิงห์ ทำดี เนียนดี เร็วดี
    วี โปร จูนดี กันเองดี

8. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    แล้วของเบสล่ะ เมื่อไรถึงจาเริ่ม UP STEP ซะทีล่ะ
    ได้ของดีมาเก็บไว้นานๆ..เดี๋ยวมันจาบูดหมดนะ....

9. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    จากประสบการณ์ที่เคยใช้บริการโดยตรง
    1. อู่สิงห์ --> งานดี รู้จริง เร็ว คุยง่าย ตรงไปตรงมา ทำได้ทุกอย่าง เว้นจูนกล่อง
    อู่อืนๆ ก็น่าลองใช้บริการ อย่างให้ลองสำรวจดูครับ
    ถ้าใครมีอู่ที่ไม่อยากแนะนำ หรือเจอประสบการณ์ไม่ดีก็บอกได้นะครับ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเข้าไป (เปิดประเด็นไปไหมเนี่ย)

10. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    อู่สิงห์ กับ วีโปรคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้