เห็นแล้ว

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย elmo, 1 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    ตัวเป็นๆ ของโช้ค bc sport สีสวยดีงับ โดยเฉพาะ ตรงหัวสปิง สีสวยดีอะงับ แต่ สะมะถะนะ มะเป็นที่แน่ชัด นะคร้าบ :D

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    มีรูปให้ดูไหมครับน้องเป้

3. elmo

2,175
    3
    0
    มะได้ถ่ายมาอะ พี่ เพ้ง แต่ มีรูป ในหนังสือ เทคนิค แต่งรถ หน้า หลังๆอะ พี่ กระบอกสีดำแดง อะครับ แต่ คุณภาพ ยัง มะรู้เลย ครับ

4. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อ๋อ เห็นแล้วๆ แต่ราคาเท่าไหร่เอ่ย

5. elmo

2,175
    3
    0
    ของ รุ่น อื่นมะได้ถามอะงับ รู้แต่ โปทีเจ้ 30k ถ้าเอา บอลจ๋อย เพิ่ม 4 พัน งิงิ งับสั่งของได้ที่ smb ใกล้บ้านท่านงับ ราคานี้พร้อมใส่นะงับ งิงิ

6. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    อืมแพงกว่าของพี่ไป6,000บาทมั้งของพี่ไปได้มา24k อ่าแต่ของพี่ไม่มีหัวบอลจ้อยนะครับ ใส่เรียบร้อยแล้ว เด๊ยวถ่ายมาให้ดูครับ
    ช่างหมูบอกว่ามีของโปเต้ e'spec แต่ไม่รู้ตอนนี้ยังอยู่ไหมนะ

7. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    จิงอ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

8. elmo

2,175
    3
    0
    ห๋า จิงดิๆ เท่าไหร่ อะพี่เพ้ง อีสะเป้กเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้