ผมอยากได้กระจกข้างเดิมๆ บานใหญ่ ของไมตี้ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย podd, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podd

podd New Member Member

85
    1
    0
    ใครมีไม่ใช้แล้วบ้างไหมครับ เพิ่งโดนมอไซค์กินไปอาทิยืก่อน แบบว่า วิ่งข้ามเลนมาเฉี่ยวแล้วหนีเลย แถมตะโกนด่าก่อนหนีซะอีก

ต้องการบานขวานะครับ หรือมีคู่ก็ดีครับ
    รบกวนโพสทืไว้ด้วยครับ

2. ไม่มีซะด้วยเรา

3. podd

85
    1
    0
    รอๆอยู่ครับไม่อยากแปลงใส่ของเซิร์ฟ มอไซค์แถวบ้านมันห้าวครับ เสียดายของ

4. ใช่พี่ป๊อดแห่ง weekendhobby ป่าวครับเนี้ยย หิหิ...

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รอใครจะเปลี่ยนก่อนนะครับ มีแน่นอน

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เข้ามา Up .ให้ครับ ที่ผมไม่มีแน่นอน ..

7. podd

85
    1
    0

ใช่ครับ ตอนนี้เจ้าไม้ตีพริกมันคืนชีพแล้วหลังจากได้เกียร์ที่พี่เจี๊ยบนครปฐมไปเป็นกองหลัง ไม่ทราบว่ากองหน้า2L-IIของท่านไปนยังไงมั่งครับ อยู่ดีๆก็จับแยกมาลงคนละคันซะยังงั้นนะครับ :confused:

8. กองหน้าของผมก็ไม่ไหวแล้วครับ เริ่มอ่อนล้าแล้ว น้ำดัน!!! ส่วนฝาก็หน้าไกล้กลับบ้านเก่าแล้ว 555

ถ้าพี่ป๊อดมีเครื่องอีกช่วยบอกบ้างนะครับ คาดว่าจะได้ยกออกไม่นานนี้

แล้วเครื่องที่พี่ขายไปผมเปิดมาดูไม่ทัน เสียดายจริงๆ ฮือๆๆ หิหิ...

9. podd

85
    1
    0
    ไม่แน่ใจว่าปะเก็นตายหรือเปล่านะครับ เท่าที่ลองให้พี่ในองค์การเช็คมา พวกนี้จอดนานครับ บางทีลองแต่งฝาใสบางๆกับประเก็นอีกชุดก็น่าจะพอได้ครับ หาเจอที่ไหนจะช่วยแจ้งชี้เป้าครับ

เดี๋ยวเป็นอย่าง2C-Tผม ซื้อมาแก้เท่าไรไม่เจอ พอเปลี่ยนแค่ปะเก็ยฝาก็หายเลยครับ เพราะปะเก็นมันตายไม่ขยายตัวตามเสื้อเครื่อง

ไมตี้เครื่องเดิม ถูกใจสิ่งนี้
  10. podd

85
    1
    0
    หาได้แล้วครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้