ขอประชาสัมพันธ์หน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย jory, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    ท่านใดที่ชอบการแข่งขันในรูปแบบ เซอร์กิต งานจะเริ่มในวันที่ 13-15 มีนาคมนี้นะครับ ที่สนามพีระเซอร์กิต พัทยา ส่วนใหญ่จัดแข่งวันที่ 15 ครับ เพราะเป็นวันอาทิตย์ควอลิฟายเช้าแล้วแข่งเที่ยงครับ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมที่เบอร์

Tel.089-810-2505

รายละเอียดมีดังนี้ครับ

มีแข่งวันที่ 15 มีนาคม

ตอนเช้าเราจะควอลิฟลาย์กันก่อนเพื่อจัดอันดับ

เราจะแยกรถรุ่นออกดังนี้
    1. รุ่นไม่จำกัดการแต่งใดๆๆทั้งสิ้น อยู่กรุ๊ป A
    2. รุ่นกรุ๊ป B ขนาดของเทอร์โบไม่เกิน TF 06 ขนาดที่ใช้ได้จริงคือ TF 05 รุ่นนี้พูดง่ายๆๆก็คือว่าใหญ่กว่าเทอร์โบโรงงานทั่วไปแค่นั้นแหละ
    3. รุ่นนี้ขอเป็นรุ่นเทอร์โบโรงงาน คือกรุ๊ป C

หมายเหตุ กติกาอาจเปลี่ยนแปลงได้นิดหน่อยเพื่อลดหลั่นกันได้อาจจะดูที่ฝีมือด้วยเพราะว่าถ้าสมมุติเทอร์โบใหญ่แต่ขอโทษขับไม่เก่งไม่เป็นไรจัดรุ่นให้ใหม่ได้ดูตามความเหมาะสม รุ่นกรุ๊ป A กรุ๊ป B กรุ๊ป C ในแต่ละรุ่นจะดูจำนวนรถก่อนว่า มากน้อยแค่ไหนถึงจะได้ถ้วยรางวัลเพื่อความเหมาะสมเช่นรถกรุ๊ป A มีลงสมัครแค่ 5 คันก็เอาถ้วยรางวัลไปแค่ 3 ใบ แต่ถ้ามีรถลงทำการแข่งขันถึง 7 คันก็มีถ้วยรางวัลได้ 5 ใบต้องดูจำนวนรถก่อน ในปีนี้ทาง MO-EMAGได้จัดถ้วยพระราชทานไว้แต่ต้องลงครบ 5 สนามเพื่อทำการเก็บคะแนนรถและคนต้องเป็นคนเดียวกันและรถต้องเป็นรถคันเดียวกันตลอดทั้ง5สนาม สนามแรกเริ่ม 15 มีนาคม แต่ละสนามเว้น 2 เดือน แข่งที่พีระเซอร์กิตนะครับ ลืมบอกไปถ้าใครยังไม่เคยไปอาจมาซ้อมในวันศุกร์ที่ 13 มีนาคมก่อนได้ซ้อมฟรีไม่เสียตังค์ถ้ามาซ้อมไม่ได้ก็มาเสาร์เย็นก็ได้ การแข่งขันจะต้องเริ่มวันอาทิตย์ตอนเช้าวิ่งควอลิฟาย์เสร็จก็รอแข่งขันจริงในตอนก่อนเที่ยงนะครับ ส่วนเรื่องค่าใช้จ่าย ปกติจะเก็บ 1000-1300บาทต่อคันถ้ารถมีเยอะก็จะถูกลงมาตามสเตป รถในแต่ละเรสหรือในแต่ละรอบมีไม่เกิน 20 คันใน20คันนี้จะมีทั้งหมด 3 กรุ๊ป คือกรุ๊ป A B C ถั่วเฉลี่ยในแต่ละกรุ๊ปจะมีรถทำการแข่งขันแค่ประมาณ 7 คันมีถ้วยรางวัลอยู่ในแต่ละกรุ๊ป 5 ใบ เพื่อเป็นกำลังใจคือพูดง่ายๆๆก็ว่าคัดออกแค่ประมาณ2 คันในแต่ละกรุ๊ปเท่านั้น รายละเอียดถ้าไม่เข้าใจตรงไหนติดต่อพี่อาร์มได้นะที่เบอร์ 0898102505 ลืมบอกอีกอย่างเรื่องชุดต้องเป็นกางเกงขายาว รองเท้าผ้าใบ หมวกกันน๊อก ถุงมือด้วยนะครับเสื้อแขนยาว ราคาในนี้ได้รวมทุกอย่างไว้แล้วไม่มีเสียรายทางอีก

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ช่วย อัพ ไป คับ

3. jory

197
    2
    0
    up...........................................up

4. pure mtc#005

pure mtc#005 New Member Member

42
    0
    0
  5. jory

197
    2
    0
    Up...............Up......................Up.......................!...!...!

6. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    แล้วเจอกันครับ ไม่พลาดแน่...

7. งานดีๆ กิจกรรมมันส์มันส์ อัพไปโลด........อิอิ

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    UP...

ดัน ๆ ๆ ๆ ๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้