สรุปวันมิตติ้งนะครับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย อาลูโตะ, 22 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    เป็นวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2552 เวลา 17.00 เป็นต้นไป
    ที่ปั้มน้ำมันเจ๊ท(ปตท)เลียบใต้ทางด่วนรามอินทราครับ
    ใครสะดวกเอารถมาหรือไม่สะดวกก็มาได้ครับถือว่าเป็นการพบปะกันในครั้งแรก
    และผมจะใคร่ขอความร่วมมือ หากว่าท่านใดที่มีกล้องถ่ายรูปรบกวนนำมาด้วยนะครับ เพราะผมไม่มีจะได้มีรูปไปลงในเว็ปของคลับเราครับ

2. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ใครไปช่วยมาลงชื่อกันด้วยน่ะครับ
    ดิ้ลครับ ไม่พลาด ๆ เจอกันครับ

3. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    อยากไห้มากันเยอะ ๆ น่ะครับ สำหรับคนที่ใช้ Sigma มาพบปะพูดคุยกัน ทำความรู้จักกัน

4. MinGkaJ

MinGkaJ New Member Member

89
    1
    0
    สวัสดีคับ!! ผมเพิ่งได้รถรุ่นนี้มาใช้คับ แต่ยังไม่ได้ใช้เพราะซื้อรถมาเจ้าของเค้าจอดทิ้งไว้เกิน7ปีแล้วคับบ มันยังขับไม่ได้ แต่ภายในก้อยังโอเคอยู่ ที่สำคัญในรถมีหนูในรถครับ มันกัดสายไฟซ่ะเละหมดเรย เมื่อวานผมก้อได้เช็ดล้าง แล้วก้อดูงามขึ้นครับ เด๋วพรุ่งนี้ช่างจะมาเอารถไปบูรณะ ให้มันขับใช้งานได้ก่อน ถ้าเสร็จทันคงมีโอกาสได้ไปร่วมมิตติ้งด้วยนะครับ คงมีเรื่องที่ต้องขอคำปรึกษาหลายเรื่อง เพราะเพิ่งเปลี่ยนหันมาเล่นรถรุ่นนี้ครับ ยังไงก้อรบกวนด้วยนะครับ

5. Diamond X

274
    5
    0
    ยินดีครับผม เจอกันครับ

6. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    มีรุ่น 121 เพิ่มอิๆ ดันสีขาวแล้วจะทำสีอะไรละเนี้ย

7. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    รบกวนเพื่อนๆช่วยมาลงซื่อกันหน่อยครับว่ามีใครจะไปบ้างครับ ส่วนผมไปแน่นอนครับ

8. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    ไปแน่นอนครับเดี๋ยวเอา Watanabe ไปให้ดูด้วยและมีบังแดดหลัง Ralli Art อีกอัน เอ้ยเดี๋ยวหาอะไรเจอเอาไปให้ดูหมดเลยดีกว่า

9. Diamond X

274
    5
    0
    ครับพี่กบ

10. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    อยากไปดูของแต่งบ้างจัง แต่ติดธุระอะคับ

11. Diamond X

274
    5
    0
    วันพุ่งนี้แล้วครับ ๆเจอกันครับ

12. Diamond X

274
    5
    0
    สอบถามเส้นทาง หรือ สถานที่ เบอร์พี่หนึ่ง 0863206464 เบอร์ดิ๊ล 0846206082

13. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    ขอบคุณมากครับดิ้ล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้