อยากเปลี่ยนหน้า 323 เป็น S15

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย TOOK, 21 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOOK

TOOK New Member Member

16
    0
    0
    เคยเห็นเค้าเปลี่ยน200sx หรือA31 เป็นS15ได้ ไม่แน่ใจว่าmazda323ของผมมันจะเปลี่ยนได้ป่าว ใครมีรูปช่วยลงให้ดูหน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. pigjuju

pigjuju New Member Member

69
    0
    0
    อยากเห็นด้วยคน

3. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ขนาดไม่ใกล้เคียงครับ
    ต้องทำอีกเยอะๆๆๆๆๆ

4. Mr.sure

Mr.sure New Member Member

7
    0
    0
    เท่าที่พอทราบนะครับ คือขนาดของตัวรถมันเล็กกว่า S 15 ที่ 200 กับ A31 ทำได้เพราะขนาดตัวรถไม่ต่างมาก ถ้าจะทำจิงๆ คิดว่าคงจะต้องขึ้นรุปแบบใหม่เลยครับ เป็นไฟเบอรไปเลย ไม่ชัวร์นะครับคิดเอาเอง

5. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    ท่าทาง จะหมดตังหลาย ไม่คุ้มที่จะทำอะครับ

6. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ถ้าPOP-UPเนี่ยผมว่าแปลงหน้าเป็นRX-7ตัวFCจะสวยมากเลย เพราะมันคล้ายๆกันอยู่นะ แต่ว่างบนี่คงบานเลย

7. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    คือเรื่องที่ว่าจะคุ้มไม่คุ้มนี่อยู่ที่เจ้าของใจรักมากแค่ไหนอ๊ะครับ
    แต่ถ้าจะเอากันจริงๆก็ปั้นใหม่ลูกเดียวแน่นอนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้