โลโก้ ฮอนด้าแท้ ใหญ่ หรือ เล็ก ดีครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WITSANOWA, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ตามหัวข้อครับ ของแท้ดูอย่างไรครับ ถ้าจะติดด้านท้ายรถ
    ควรติด อันเล็ก หรือใหญ่ดีครับ ราคาประมาณไหนครับ
    ช่วยแนะนำร้านแถวผั่งธน ด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับทุกท่าน

2. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    รอคำตอบด้วยคนครับ

3. WITSANOWA

953
    23
    0
    ไปดูที่ ออโต้แบค สาธร ราคาแพง แต่อันใหญ่ได้ใจดีครับ เห็นแจ่ม ๆ
    มาแต่ไกล อิ อิ พวก จังชั่น โปรดิวก็มี พวก ฟูซ่า ใช้มั้ยเอ่ย เครื่องราง
    พี่ยุ่น ...........

ใครใส่แบบไหน มาคุย มาโชว์บางนะครับ ...........................
    การรอคอย ถ้าคุ้มค่า ก็จะรอคอย ............................................

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ของแท้ดูที่งาน ผิวสีแดงจะมีเกล็ดคับ ถ้าติดโลโก้ส่วนใหญ่ที่ติดๆกันก้อ หน้าจะติดอันเล็กคับ หลังก้อติดอันใหญ่คับ ตอนนั้นเบิกใหม่มาอันละประมาณ 1500 คับ

5. WITSANOWA

953
    23
    0
    ถ้า 700 ปลอมหรือเปล่าครับ ออโต้แบคอะครับ อันใหญ่

6. WITSANOWA

953
    23
    0
    วันนี้ไปแวะดู ปรากฏว่า ปลอมทั้งหมด และไม่มีรุ่น ปี 97ด้วยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้