สวัสดี ปีใหม่ จีนง้าบ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย elmo, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    ขอให้ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ มีความสุข เงินทอง ไหลมาเทมานะง้าบ คิดอะไรขอให้สม หวัง และ ที่ สำคัญ ขอให้ รถสวยๆ แรงๆ กันทุกคัยเลย นะคร้าฟ อิอิ :D

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ขอให้รวยกันแบบไม่มีเหตุผลไปเลยครับผม

3. elmo

2,175
    3
    0
    รวย แบบ ไม่มีเหตุผล แอบน่ากัวนะนั่น

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้นะคร๊าบพี่น้องง

5. elmo

2,175
    3
    0
    ผัดหมี่ ฝีมือ ประธาน เป็นยังไงหนอ

6. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    เช่นกันครับ ทุกๆคน

7. Mr.sure

Mr.sure New Member Member

7
    0
    0
    ตามด้วยคนครับ หวัดปีใหม่จีนเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

8. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

งั้นเปลี่ยนเป็นรวยแบบมีเหตุผลนะครับ:D

9. oat@colorkey

oat@colorkey New Member Member

356
    18
    0
    เฮงๆ รวยๆ กันทุกๆท่านนะคับ:):):)

10. elmo

2,175
    3
    0
    งั้นเปลี่ยนเป็นรวยแบบมีเหตุผลนะครับ <<< รวบแบบ พี่เพ้ง มีตังวางเครื่อง อาวโลดคร้าฟ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้