ลำโพง Gather

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Love_my_Car, 9 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Love_my_Car

Love_my_Car New Member Member

39
    0
    0
    อยากรู้ว่าลำโพง gather มันดีรึป่าวคับถ้าเปรียบเทียบกับลำโพงของพวก pioneer อะไรประมาณนี้ ขอทราบสรรพคุณของมันด้วยค้าบ ขอบคุณค้าบ

P.S. ผมกำลังหาหน้าเต็มเทาของครบๆ ราคาพอดีๆ และกล่องเซ็นทรัลล็อค ถ้าคัยมีก้อเสนอราคามาเลยนะคับ และถ้ามีรูปด้วยยิ่งดีเลย

2. @@@Tongka_tong@@@

@@@Tongka_tong@@@ New Member Member

24
    0
    0
    อยากรู้เมื่อกันแหะ รึว่าเค้าใส่กันเพื่อเป็นตัวนอกแบบครบๆ ลําโพงgatherเนี่ยคับ

3. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ส่วนตัวผมว่าคุณภาพพอใช้ถึงปานกลางครับ ดี ๆ ก็อาจจะมีแล้วแต่รุ่น คุุณภาพคงสู้ยี่ห้อชั้นนำไม่ได้
    Honda ก็ให้ยี่ห้ออื่น ๆ ผลิตลำโพงและเครื่องเสียงให้แล้วปะยี่ห้อ Gathers อย่างพวก Front หรืออื่น ๆ ก็มีพวก Alpine, Kenwood ผลิตให้

ผมฟังดูแล้วก็งั้น ๆ แค่พอฟังได้ แต่รถผม 2 คัน ก็ใช้ Gathers ทั้งหมด ก็เพราะมันเป็นของคู่กัน ผมไม่เน้นเครื่องเสียงแต่ผมเน้นความเป็นตัวนอก อี๋ อื๋ แล้วแต่ชอบล่ะคร้าบ

4. Love_my_Car

Love_my_Car New Member Member

39
    0
    0
    ผมกำลังหาหน้าเต็มเทาของครบๆ ราคาพอดีๆ และกล่องเซ็นทรัลล็อค ถ้าคัยมีก้อเสนอราคามาเลยนะคับ และถ้ามีรูปด้วยยิ่งดีเลย

5. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    ตาม พี่ บอย แหละครับ ผมก็ใส่เพราะมันตรงรุ่น สวยดี แต่ยังหาฟร้อนไม่ได้เลย

6. chehexs

chehexs New Member Member

128
    3
    0
    ตามพี่ x

7. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ตามนี้ด้วยคนครับ

8. tanapan

tanapan New Member Member

8
    1
    0
    มีผลทางด้านจิตใจครับ

9. ta tui..!

ta tui..! New Member Member

22
    0
    0
    ตามๆกันไปครับ

10. nooplery

nooplery New Member Member

3
    0
    0
    อืมช่ายผมก็ชอบเพราะมันตรงรุ่นแต่งมากเสียงดังก็เปิดไม่หมดเสียงมันดังรบกวนคนในรถ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้