o||| ขอเ ชิญ Primera & Presea Club > Meeting นอกรอบ วันศุกร์ นี้ |||o

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Denn, 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    สืบเนื่องจากครั้งแรก ในการนอกรอบ หารือกัน
    เลยมี สรุป ครั้งที่ 2

จึงขอเรียน เชิญ Primera & Presea Club เข้าร่วม meeting :D

หัวข้อดังนี้ :D

01. เข้าร่วมประชุม หารือ วางแผน กิจกรรม
    สำหรับ ปี 2009 กับ หนังสือ Fast Multimedia

ทั้งนี้เพื่อ การคุยกับ สือ และ หาสปอร์เซอร์ ในรายการ จัดการแข่งขัน
    และั ลงนิตยสาร ต่าง ๆ

โดยมี คลับ พันธ์มิตร ของเรา ของร่วมดังนี้

Update rev.02

Sunny-Thailand
    BLUEBIRD CLUB
    NV Club
    Primera & Presea Club
    Club NX
    AE-Thailand
    Mazda 323&626 Club
    Neo Club
    Nalam Club

สถานที่ : ร้านคาสิโน ริมคลองประปา ใกล้มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์

วันที่ : ศุกร์ ที่ 23
    เวลา : 6 โมงเย็นเป็นต้นไป
    ค่าใช้จ่าย : ต่อท่านไม่เกิน 350 บ.

ประสานงาน ติดต่อ : เด่น 089-6930995
    หนุ่มใหญ่ใจดี 081-6468272

ใครว่าง มากันเยอะ ๆ น่ะครับ

:D

2. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ตามนั้นครับ

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ดันขึ้นไป

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    แล้วใครจะไปบ้างครับเนี่ย

5. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ผมติดประชุมสภา(โจ๊ก) เห็นควรให้น้าหม่อมไปเป็นตัวแทนกั๊บ อิอิ:p:p

6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    จัดแผนที่ ให้น่ัะครับ :D

อยู่ในซอยประชาชื่น-นนทบุรี 8/1 (ตรงข้าม ม.ธุรกิจบัณฑิตย์) เข้าซ.ประมาณ 50 เมตร

7. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    อยากไปด้วยคร้าบบ ร้านประจำผมเลย แต่ผมไม่อยู่ไปปายอ่ะ :D:D:D

8. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    ใครจะไปกันมั่งครับ

9. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไม่ไป...ร้านตาใหญ่ไม่ไป..ไม่อยากเจอตาใหญ่..:mad:

:D:D:Dพอดี..ไม่อยู่ครับพรุ่งนี้เดินทางอีกแล้ว..นายฝรั่งอยากกลับบ้าน

10. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ยังอยู่โคราชอยู่เลยอ่า :rolleyes:

11. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    รอบก่อน..ดันหลัง..เสี่ยโอไปนั่งฟัง..แล้วกลับมาถ่ายทอดต่อ..:p:p:p

ไม่รู้วันนี้เสี่ยเค้าจะว่างไหม..

12. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    ง่า ไม่ว่างคับเห็นสมควร เลื่อนคับ

13. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เซ็งครับ...ตอนนี้อบรมอยู่ที่กรมพัฒนาที่ดิน...พึ่งได้เปิดดูเว็บ...
    แผนกลับเพชรบูรณ์เย็นนี้ครับ...เลยไปไม่ได้ครับ...
    ถ้ารู้เร็วกว่านี้หน่อยก็น่าสนครับ...อิอิ
    แต่เย็นนี้..ต้องกลับเพชรบูรณ์อ่า...

14. Porrasit

226
    0
    0
    ช่วยรายงานผลการประชุมด้วยงับ

15. Denn

9,716
    819
    113
    สรุปข้อมูล ที่ประชุม มา น่ะครับ :D

thank. น้องตั้ม Mazda 323&626 Club

16. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ขอบคุณครับ

17. Porrasit

226
    0
    0
    ขอมูลชัดเจนคับ ขอบคุงคับ

18. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    รับทราบข้อมูลแล้วคับ...........หากไม่ติดขัดประการใด.........จะให้ความรวมมืออย่างเต็มที่...........และขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับในการให้ข้อมูลดังกล่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้