เกจ์ของ sard ที่ทำเลียนแบบคุณภาพเป็นอย่างไรบ้างครับ???

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Katop, 23 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Katop

Katop New Member Member

72
    0
    0
    เกจ์ sard ที่เห็นขายกันประมาณ 800.- (ไม่ทราบทำที่ไหน) คุณภาพเป็นอย่างไรบ้างครับ
    สนใจ water temp หน้าดำอยู่ครับ
    จะเอาไปใส่คู่กับ boost autometer ครับ มันคล้ายๆกันดี ยี่ห้ออื่นไม่ไหวครับไฟมันสว่างมากๆชอบไฟประมาณของ autometer ครับ ขับกลางคืนไม่ค่อยสว่างสบายตาดี
    ส่วน temp ของ autometer ค่าเป็น F อยากได้ที่ค่าเป็น C ครับ
    ยังไงรบกวนแนะนำด้วยนะครับ

2. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    800ไม่แพงนะครับ

3. Katop

Katop New Member Member

72
    0
    0
    ท่านใดเคยซื้อมาใช้แล้วบ้างครับ อยากทราบว่าเป็นไงบ้างครับ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

คุณสมบัติอาจจะใกล้เคียงกับ อ้อโตเกจ มั้งครับ

5. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    เป็นของไต้หวันครับ!!!

ไฟสีขาวๆ สวยดีนะครับ

ผมใช้มาจะปีแล้ว แต่เป็นวัดบูส

ก้อโอ นะ!!

6. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ถ้าไม่ ซีเรียด ก็ใช้ได้ครับ เคยใช้อยู่ครับ
    มันคล้าย ๆ กับ Auto meter อย่างที่บอกนั่นแหละครับ
    ของตัวนี้ จะเขียนว่า Sard Racing ครับ เป็นของ ไต้หวัน ครับ
    ใช้ได้ แถมถูกด้วยครับ คอนเฟริม์ 5555+

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ย่องมาดูคับ

8. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ออโต้เกจ์ และออโต้มิเตอร์วัดได้ครับอยู่ที่ราคาครับ

9. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สวย.....และ...ถูก

10. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ออโต้เกจ์ น่าจะประมาณ 650 หรือเปล่า

ส่วนออโต้มิเตอร์ น่าจะประมาณ 3300 หรือเปล่า ( 2 ยี่ห้อนี้ ขนาด 2" ครึ่งนะ )

เอาไว้รอราคาชัวร์ ๆ มาตอบอีกทีคับ

11. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ผมก็ใช้อยู่เช่นกันครับ

ดีครับ ในระดับราคาเท่านี้ครับ............

12. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ถ้าชอบก็ซื้อเลยครับ เงินของเรา

13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เข้ามาดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้