ครบ1เดือนแล้วครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    วันนี้ วันที่14 มกรา ครบ 1 เดือนของการจากไป อย่างไม่มีวันกลับ ของพี่ ที่น่ารักของเรา
    ยังไง ถ้าพี่รับรู้ได้ อยากให้รู้ว่า พวกเรา ยังนึกถึง ยังคึดถึง ยังพูดคุย เกี่ยวกับ พี่ อยู่
    เหมือนว่า ยังอยู่ในใจของพวกเราตลอดเวลา ขอให้พี่โก้ กระต่าย และเจ้าตัวน้อย
    มีความสุขมากๆ ไม่ว่าจะอยู่ที่ไหนก็ตาม ไม่ว่าจะแอบดูพี่กอล์ฟกินมาม่าตอนดึกๆ
    รึไปหาวาตอนตี3 มาหาผมครั้งนึง ไปบอกแซมว่าไม่ต้องร้องไห้ และอีกหลายคนที่ผมไม่ได้
    กล่าวถึง ทั้งหมด ล้วนเป็นความทรงจำดีๆ ที่พี่ ได้ให้ไว้กับ พวกเราชาว club si
    :cool:

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    โชคดีนะพี่ๆ

3. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    โชคดีนะครับพี่ชายและพี่สาวของพวกเราๆ

มีความสุขมากๆนะครับพี่ๆๆ

ขอบคุณ ที่มีอยุ่ วันนึง พี่มาหาผม ถึงผมจะไม่ค่อยได้คุยกับพี่

แต่ก็ดีใจที่พี่มาหาผมวันนั้นนะครับ

ยังจำรอยยิ้มของพี่ที่ยิ้มตลอด ที่เปนเอกลักษณ์ได้เสมอๆๆ

พวกเราทุกคนรักพี่ๆนะครับ

CLUB Si ^_^

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    พี่โก้กับพี่ต่ายยังอยู่ในใจของพวกเราแล้วพวกเราก็คิดถึงพี่เสมอคับ

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เวลาเดินไวจังนะ แปบๆผ่านไป 1 เดือนละ

เหมือนยังไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ยังคงคิดถึงพี่ๆทั้งสองคนเสมอคะ

6. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ขอให้พี่ทั้งสองและน้องตัวเล็กได้พบเจอกับสิ่งดีๆๆ โชคดีนะครับ ^^

Joice++Jum

7. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    คิดถึงและอาลัยเสมอครับ:)

8. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ไม่มีวันลืมพวกพี่แน่นอนครับ

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เวลาว่างๆ ก็ยังคิดถึงพวกพี่เสมอครับ

10. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    เวลาผ่านไปไวมาก...ยังรักและคิดถึงเสมอคับ

11. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    คิดถึงพวกพี่นะครับ

12. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    เวลาไม่ไหลย้อนกลับ

13. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เวลาผ่านไปเร็วเสมอ แต่ความทรงจำยังคงอยู่ตลอดไปครับ

14. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    ใช่...เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก
    วันนี้ทุกคนยังมีทรงจำที่ดีให้กับเขาทั้งสอง
    และพี่หวังว่าพวกเราจะมีความทรงจำที่ดีให้เขาทั้งสองตลอดไป
    ไม่ว่าจะผ่านไปนานแค่ไหนก็ตาม...

15. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    อยู่ในความทรงจำของ ClubSi ตลอดกาล

16. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ขอให้พี่ได้อยู่ร่วมกันในที่ที่มีความสุขนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้