ชาว SI ล้างรถที่ไหนกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Interista, 12 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ถ้าแบบว่าบางโอกาสออกมาล้างข้างนอก มีที่ไหนกันบ้างครับ

โดยเฉพาะแถวๆ บางนา ลาซาล ศรีนครินทร์ อ่าครับ ^.^

แล้วก็มีใครเคยเข้าร้าน Magic Car แบริ่งบ้างอะครับ อยากทราบราคาคร่าวๆอ่าครับ

แบบว่าได้รถมาใหม่ อยากล้างรถ ขัดสีอ่าครับ ><"

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    อู่ญาติกันเอง ถูกดีครับ

3. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0
    นั่นดิแถวปากน้ำไหนโอๆมั่งหนอออ ไปอยู่ร้านเดียว 100 นึง อาศัยถูก ไม่ค่อยเนี๊ยบเท่าไหร่แต่ก็ไปวัดวา

4. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ล้างเองเลย ถูกใจถูกตังค์

5. Interista

1,112
    1
    0
    อ่อ ผมอยากหาร้านลง ขัดสี ลง wax รอบนึงก่อนอ่า

แล้วที่เหลือล้างเอง อิอิ ^.^

6. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    ผมแถว ตลิ่งชัน ปิ่นเกล้า ขอทราบด้วยคนจ้า

7. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ผ่านมาเจอ ลองดูแล้วกันครับไกลไปป่าวม่ายรู้ ...ร้าน Washzone อยู่ อ่อนนุช 55/2 ลองดูครับ
    งานดีเป็นกันเอง ใช้ผลิตภัณฑ์ของ poorboy Pinnacle
    www.gowashzone.com

ปล.ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับเพียงแต่เป็นลูกค้าเห็นว่างานโอเคดีก็เลยมาบอกต่อหน่ะครับ ... ขอบคุณครับ
    :)

8. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    Clean it up ของพี่เนที่เลียบทางด่วยรามอินทราครับ :D:D:D

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ร้าน wash heaven ตรง กม.2 รามอินทราคะ ไปล้างมา 150 บาท เจ้าของเดินร่องแม็กทุกซอก แจ่มจริงๆ

นี่ว่าจะไปลองขัดเคลือบดู ราคาก็ไม่แรงเท่าไหร่ ถ้าไปลองมาแล้วจะบอกนะคะ

10. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    Bay wash ใกล้ๆ Food land จ้า เนียนสุดๆๆๆ

11. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    แถวนนท์แนะนำร้านนี้เลย Wash Me Plese ล้างเนียนๆ

12. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ชื่อร้านล้างรถแต่ละที่เดี๋ยวนี้เค้าเข้าใจตั้งชื่อเนอะ แปลกๆทั้งนั้นเลย ฮาๆๆ

13. Interista

1,112
    1
    0
    Wash Me Please ชื่อร้านนี่แบบว่า.... ฮ่าๆ

14. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ร้านไหนก็ได้ครับมีคนจ่ายให้ สำหรับผมดีหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้