เรื่องแผงหน้าคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย aon_nnn_aon, 26 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aon_nnn_aon

aon_nnn_aon New Member Member

5
    0
    0
    NISSAN PRIMERA P11 ตาเพชร แผงหน้าใส่nvได้ปะคับ
    ต้องแปลงเยอะปะคับ ขอบคุณคับ ค่าแปลงประมาณเท่าไรคับ
    แล้วพวกพี่แผงหน้าที่สวยๆพี่ไปหาที่ไหนกันคับแล้วต้องแปลงใส่กันปะ
    แนะนำด้วยคับ มือใหม่หัดแต่ง

2. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    รอผู้รู้มาตอบนะคับ

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ต้องแปลงนะครับ
    ใส่ตัวกระบะป่าวครับ
    ค่าแปลงน่าจะไม่เกิน 4000 - 5000 บาทครับ
    ค่าของหัวตัดหน้าบางทั้งชุดก็ประมามาณ 6500 - 7000 บาทครับ

4. หมายถึงแผงหน้าปัดหรือว่าแผงหน้ารถครับ งง
    ถ้าแผงหน้ารถคงตามพี่เบ้มครับ

5. aon_nnn_aon

aon_nnn_aon New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณคำแนะนำคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้