พี่ๆ ในคลับใช้รถวิ่งกันแถวไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย P@LMprimeraP11, 20 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    ผมอยู่ขอนแก่นใช้ P11 อะคับ แต่ก็เข้า กทม. บ่อยๆ ชอบมองหา r11 กับ p11 แต่เจอทีไร ก็เจอแต่แบบ คนใช้ไม่ดูแลรถโทรมๆ กันทั้งนั้น ไม่ค่อยชื่นใจแลย ก็เลยอยากรุ้ว่าพี่ๆ วิ่งกันแถวไหนอ่ะ อยากเห็นรถรุ้นี้ในครอบครองของคนรักรถจริงๆ ^^ ว่างๆ มาขอนแก่น ก็แวะทักทายกันได้นะครับ :D

2. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ผมไปขอนแก่นประมาณเดือนละครั้งอ่ะ...เจอ P11 กะ R11 อยู่บ่อย ๆ ไม่รู้อยู่ในคลับรึปล่าว...
    แต่คันสีเทา ๆ นี้ใช่ของท่าน P@LMprimeraP11 รึปล่าวอ่ะ...
    ผมเคยวิ่งตามตั้งแต่บ้านคำไฮ...ไปจนถึงหน้าแบงค์กรุงไทยถนนศรีจันทร์อะ...
    (เอ...แต่วันนั้นผู้หญิงขับนี่หว่า...แล้วก็มีหางหลังด้วย)...
    อีกครั้งนึงเห็นจอดอยู่หน้าเซ็นโทซ่า สาขาถนนมะลิวัลย์อ่ะ...ใช่รึปล่าว...

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    R11 สีดำครับ ...

วิ่งกรุงทพ - โคราชครับ ... แต่วิ่งประจำอยู่โคราช (ถ้าเจออย่าปาดหน้านะครับ ... เสียว อิ อิ) :D

4. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    รถผมสีเทาคับ ไม่มีหางหลัง แต่ว่าเดือนหน้าก็เปลี่ยนเป็นสีขาวแล้วอ่ะครับ ผู้ชายขับนะครับ 555 ถ้าเจอก็ทักทายกันหน่อยนะครับ ^^

5. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ของผม สมุทรปราการ - เพชบูรณ์ คับ.....อั้มคับ
    ถ้าเจออย่าบี้ตูดนะขอบอก

6. Diamond0722

806
    2
    0
    ถ้าให้หมายเลข กท. ไว้ด้วยก็ดีนะ...เผื่อวันหลังเจอ..จะได้ไล่ตูดได้ถูกคัน..อิอิอิ
    ปีใหม่นี้ก็ไปขอนแก่นอีกแระ...

7. Diamond0722

806
    2
    0
    มาเพชรบูรณ์อีกเมื่อไร...แวะมาคุยกันมั่งนะท่านอั้ม...เบอร์โทร. ข้าง ๆ เนี่ย...
    เดี๋ยวพาไปกินก๋วยเตี๋ยวลมโชย...กะขาไก่ตุ๋น...อิอิอิ

8. Tempo1

Tempo1 New Member Member

18
    0
    0
    ของผมสมุทรปราการ เทพารักษ ์ ซอยมังกร สุขสวัสดิ์ ครับ ว่างๆก็จันทบุรี ทะเบียน พน-2877

9. obeya

314
    1
    0
    พอ-7852 กทม คับป๋ม

10. obeya

314
    1
    0
    27-28นี้ แหละคับ แล้วก็อยู่ยาวเลย เพราะตกงาน จะไปทำสวนมะขามกะพ่อตา +555+:D:Dผมอยู่แถวบึง3พันคับ

11. obeya

314
    1
    0
    ผมสุขุมวิท 117 คับว่างๆเจอกันนะ

12. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    ผมขับ R11 ทะเบียน 8789 รถสีเทา ล้อแมกซ์ขอบ 15" สีขาวเดิมทั้งคัน วิ่งอยู่โชคชัย4 สะพานควาย ซอยอารีย์ ครับถ้าอยู่กรุงเทพ และก็จะกลับเพชรบูรณ์เดือนละครั้ง อยู่แถวสะเดียง ครับ เจอกันทักทายบ้างนะครับ
    และก็ไม่ทราบว่าสมาชิกท่านทำนักพักอยู่ที่เพชรบูรณ์บ้าง

13. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ส่วนใหญ่อยู่ใน กทม. ครับ หลักสี่ วิภาวดี อนุสาวรีย์ ลาดพร้าว รามอินทรา ซาฟารีเวิล์ด อิอิ :D

14. P@LMprimeraP11

184
    0
    0
    รถผม กง1490ขอนแก่น ครับ

แต่ตอนนี้เปลี่ยนรถเป็นสีขาวแล้วนะครับ เจอก็ทักได้เลยนะครับ ยินดีมากๆ เลยครับ ^^

15. Diamond0722

806
    2
    0
    อยู่แถวโรงเรียนอนุบาลวัชรชัยเก่าครับ..ซอยตรงข้ามร้านก๋วยเตี๋ยวชักธงรบ..หลังร้านเสริมสวยศศิธร...
    รถผมตามรูปข้าง ๆ เลยครับ...

16. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    รถอยู่ขอนแก่นครับ (ผู้หญิงขับ) อิ อิ

17. presea _r11

presea _r11 Member Member

74
    0
    6
    หลักสี่ครับ

18. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  19. sia87

sia87 New Member Member

52
    0
    0
    ผมวิ่ง นนทบุรี ท่าพระ ว่างๆก็ทักทายกันนะครับ ผมน้องใหม่ p11เดิมสีดำครับอยากแต่งแต่ งบน้อย ทะเบียน 5470 นนทบุรี

20. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    วิ่งแถวๆ ถ.สามัคคี ถ.ประชาชื่น ถ.แจ้งวัตนะ ถ.ติวานนท์ เมืองทอง วัดสลักเหนือ
    วิ่งบ่อยๆครับ

21. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ใครมาโคราชแจ้งด้วยนะครับ ... รับรองเต็มที่ครับ :D

22. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไม่ต้องกลัว..โดนถล่มแน่ท่าน..อย่าปิดเครื่องหนีผมล่ะ..:D:D:D

แจ้งพิกัดบ้างดีกว่า..ชื่อหม่อมครับ..ถ้าอยู่กรุงเทพ..วิ่งแถว..ศรีนครินทร์-สาทร-วัชรพล-รามคำแหง
    ต่างจังหวัดก็ อรัญ อาทิตย์เว้นอาทิตย์ เขาค้อ เพชรบูรณ์เป็นช่วงๆ แต่ยังไม่เคยเอาเจ้าหนู R 10 ไป

23. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    เออ คือผมก็เปนคนรักรถคนหนึ่งนะคับ แต่ที่สำคัญคือเวลาและที่อยู่อะคับ

1.ผมอยุคอนโดชั้น6 ไม่รุจะล้างยังไง
    2.ออกจากบ้าน 6.30น-เลิกงา17.30(กว่าจะถึงที่รับล้างรถขาประจำตอนยังไม่ได้งานก็ 19.00น.) เลยไม่ค่อยสะอาดตาเท่าไหร่ต้องขออภัยมา ณที่นี้ อิอิ แต่เรื่องเครื่องไม่ต้องห่วงเพราะถึงที่ทำงานปุ๊บ เปิดกระโปงปั๊บ ทุกวันคับ

อ้อ ส่วนผมชื่อปอ คับ วิ่งอยุแถวเอยขับอยุแถวบางกรวย-พระราม7-วงสว่าง-วิภา-ดินแดง กฉ-3099 ลำปาง เจอก็ทักกันได้แต่ไม่ต้องเอารถมาสะกิดกันนะคับ

24. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    ผมชื่อต้นครับ วิ่งประจำก็แถวๆ เส้นวิภาวดี ดินแดง - รังสิต ต่อด้วย เส้นรังสิต - นครนายกวิ่งถึงคลอง 13 ครับ
    พอดีเรียนแถวนั้นวิ่งทุกวันจันทร์ - ศุกร์
    ส่วนเสาร์ - อาทิตย์ วงแหวนตะวันออกตั้งแต่ลำลูกกา - ถ.รามคำแหง - สนามกีฬาหัวหมาก

25. Pเจ้น

Pเจ้น New Member Member

15
    0
    0
    พี่ๆ เห็นบอกอยู่โคราชกันเยอะจังบ้านปู่ผมก็อยู่
    กลับบ่อยด้วยพี่ ถ้าผมเจอจะเข้าไปปาดน่ะ พี่ เจฟฟฟ
    P11 สีขาว 3205 ครับบ

26. monymon

monymon New Member Member

52
    1
    0
    555

ต้อมครับ อยู่แถวพระราม5 ทำงานประเวศตอนเช้า วิ่งเส้นบางแค - ทางด่วนที่ยังไม่เก็บตังค์ ลงถนนศรีนคริน ส่วนตอนเย็น วิ่งลำสาลีไปหาแฟนบางกะปิกลับเส้นเกษตร - นวมินผ่านงามวงศ์วาน แต่ถ้าออกทริปต่างจังหวัด(เปงเซลล์อะ) วิ่งสระบุรี - โคราช - หนองคายหรือเส้นโคราช - อุบล ถ้าเห็นหน้าแบบนี้ท้ายแบบนี้คงมีไม่เยอะทักได้นะครับ:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มกราคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้