ชาว kart มีใครอยากได้เรือบ้างครับ มีลำหนึ่งจะขาย? (ขายไปแล้วครับ)

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 6 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ลักษณะเรือ: Bassboat (เหมาะสำหรับตกปลา และ ซิ่งน้ำเรียบ)
    นำเข้าจาก: USA
    ยี่ห้อ: Ranger
    ขนาด: 17 ฟุต
    เครื่อง: Yamaha 2 จังหว่ะ 90 HP
    ใบจักร: Stainless
    เรือ: ติดตั้ง Jack Plate และ Stabilizer Plate ของ Bob's Machine
    Trim: ปรับทริมไฟฟ้า

ขาย: 270,000 (แถม รถลากนอกให้ด้วย)

สนใจติดต่อ: กิตติ 081-123-9911 หรือ [email protected]

ป.ล. ที่ขายเพราะสั่งต่อลำใหม่ใหญ่กว่า จะได้พาทีมไปลอยทะเลกับโจอี้บอย
    และ สาวๆ ได้ครับผม :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2009
  2. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เพิ่มเติม

3. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ทางน้ำนี้ไม่ค่อยถนัดเลย กลัววววววววววววววววววววววววววววววววว

4. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ทางน้ำ ไม่ถนัด คร้าบบบบบบบบบบ

5. boytuty

boytuty New Member Member

20
    0
    0
    ไม่จริงอ่ะผมเห็นพี่ทั้งคู่เล่นน้ำกันสบายใจเลย

6. WF_Kitti

1,695
    3
    38

สงสัยจะจริงอย่างที่น้องบอยพูด....

7. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    อยากได้จังแต่ไม่มีตัง

8. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    555 ถ้าน้องเกี๊ยกไม่มีตังค์ แล้วใครจะมีตังค์หล่ะทีนี้

9. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขายไปแล้วครับ

แล้วเรือลำใหม่กำลังใกล้ต่อเสร็จแล้ว
    และ ด้อมๆ หาเครื่องที่มันแรงๆ ให้มันอยู่
    เสร็จเมื่อไหร่ จัดทริปทางน้ำ เอาโคโยตี้
    ไปเต้นบนเรือกลางอ่าวดีกว่า ...

10. EsquiOZ

EsquiOZ New Member Member

54
    0
    0
    ผมไปด้วยนะคร๊าบพี่กิตติ เดี๋ยวข้ามจาก พหล8 ไปหาที่บ้านเลย

11. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ได้เลยครับ แต่มีข้อแม้ว่าต้องหนีบมาด้วย 1 นาง
    นี่ได้เครื่อง 115 พร้อมอุปกรณ์ในเรือมาเรียบร้อย
    เดือนหน้าคงได้ลงน้ำแล้ว ....

ป.ล. พ่อเลี้ยงเต้ยอยากได้หน้าหมู สีขาวมากๆ

12. EsquiOZ

54
    0
    0
    หมูสีขาวขายไปแล้วครับพี่ ผมยังไม่ได้ลบรูปออกเลย แล้วหมูหรือเหยี่ยว(ไม่แน่ใจ) ของพี่เป็นไงบ้างครับ

13. EsquiOZ

54
    0
    0
  14. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อยู่ทั้ง กบ ทั้ง เหยี่ยว เลยครับ
    ตั้งใจจะขายกบออกจะได้เอาม้า
    มาจอดบ้าง ก็ยังไม่เจอเนื้อคู่
    ส่วนเหยี่ยวคงไม่ขายแน่ๆ ถูกใจวัยรุ่น
    ขับมันส์มากๆ

15. EsquiOZ

54
    0
    0
    พี่คร๊าบ กบไม่มีที่อยู่เดี๋ยวฝากผม ดูแลให้ก็ได้นะคร๊าบ เดี๋ยวอาบน้ำให้วันละครั้ง พาออกกำลังกาย อาทิตย์ละ 2 ครั้ง เลยอิอิ ถ้าคิดถึง ก็ข้าม พหลโยธินมาให้ได้ ไม่ไกลครับอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มกราคม 2009
  16. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ;) อาบน้ำวันละครั้ง ชอบจังครับไอเดียนี้ :D
    ขายกบได้เมื่อไหร่ จะไปอาบวันล่ะครั้งเลย
    ดูซิเดือนหนึ่งผลลัพธ์จะเป็นไง

ป.ล. เห็นตรงลายเซ็นมีอะไหล่หลายอย่าง
    ไม่รู้ว่าพอจะหาล้อแบบนี้ได้ไหมครับ

17. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    รูปครับ

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อยากให้มันเป็นแบบนี้

19. EsquiOZ

54
    0
    0
    งานยากเลยครับพี่ ล้อยี่ห้อนี่น่าจาของเยอรมันเอง ของ used บ้านเราไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ของใหม่ถึงเมืองไทยคิดว่าน่าจาซัก 2 แสน +-นิดหน่อยครับ ถ้าอยากได้จริงๆเดี๋ยวจาดูให้ครับ

20. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    สำนัก ap car design ตั้งอยู่ในเยอรมันครับ
    ทำ porsche เยอะมากๆ แต่ละคันเห็นแล้ว
    น้ำลายไหล ใน website ราคาล้ออยู่ที่ 2,799 ยูโร
    แต่ได้ยินพวกเซียน porsche พูดว่ามีล้อ reproduction
    ืำทำออกมาเหมือนทุกอย่างในราคาไม่กี่หมื่น แต่ยังหาไม่ได้สักที

สำหรับคนชอบ porsche ลองเข้าไปชมดูครับ
    http://www.ap-car-design.de/

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้