ถึง นิค oversize

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย weed, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. weed

weed New Member Member

12
    0
    0
    ท่าน
    อาทิตย์หน้าวันเกิด คนชี้ทางสว่างพีระของท่านละนะ ท่านจะไปไหม

โทรมาที่อู่ละกันไปกันหมด ย้ำไปกันหมด ที่บ้านรถโฟร์ค ถ้าท่านไม่ติดอะไร จงไปให้ได้

ถ้าไม่ได้ไอ้น้องคนนี้ (อย่าบอกใครว่ามันคือใคร) ท่านคงไม่วิ่งพีระ ครั้งแรก 1.24 จงมา

2. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    อาาา

เด๋วโทรไป

3. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    อ่า กระทู้นี้มีความ นัย อิอิ

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    อิอิ

5. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ไม่มีนัย ไรหรอกครับ

วันนั้นไปวิ่งพีระ ครั้งแรก เค้าก็ขับรถผมให้ผมดูก่อน ก็เลยขับใด้ 1.24 รอบแข่งจิงใด้ 1.22

ใด้แค่นี้ก็ดีมากมาย

6. elmo

2,175
    3
    0
    อ่า อิอิ

7. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    เยี่ยมๆ

8. weed

weed New Member Member

12
    0
    0
    หึหึ รู้ไหมน้องมันขับรถนิค รอบที่แบ็คไฟแล่บเกือบเมตรน่ะ ได้เท่าไหร่เหอๆ จับเล่นๆนะ 1.18นะท่าน รถท่านอ่ะ 5555

9. nick_oversize

445
    9
    0
    นั่นนะสิ แสดงว่ารถเรามันยังไปใด้อีกแต่มือเรามันไม่ถึง 555

10. elmo

2,175
    3
    0
    โอ้ว จา แรงกานไปไหน มะรอกานาม่าง เลย แง้วๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้