สวัสดีครับ แวะมาเยี่ยมเยียน GA16Turbo

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย [ Da Vinci Code ], 29 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    เห็นรูปมิตติ้งแว๊บๆ ว่ามี GA16 turbo เลยแวะมาเยี่ยมค้าบบบ :p

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    อ๋อ...รถคันนั้นเจ้าของเค้าธรรมมะธรรมโมครับ ชอบวิปัสนากรรมฐาน

3. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    คันนั้นเจ้าของยิ้มอย่างเดียว บอกว่ารถผมไม่แรง..แต่อืม...นะ ถล่มตนน่าดูอีกคน

4. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ยังมีใครเล่น GA16 อยู่มั่งมั๊ยครับพี่ๆ

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ส่วนมากก็เล่น GA16DE กันนะครับ

6. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    GA ก็มีอั๋น ตาบอล ตาแจน เฟิร์สท์ เบิร์ด

7. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    เผื่อจะได้แลกเปลี่ยนประสพการณ์กันค้าบบ

สวัสดีคับพี่วี

วันนั้นยังเจอพี่ที่ปั้ม esso แห่งนึง อยุ่เลยคับ

รถเยอะดี 55+

:)

8. SR20DE@Productive

403
    10
    0
    ESSO? นานหรือยังครับ
    เพราะไม่ได้ไป ESSO ที่ไหนมานานแล้วนึกไม่ออก แต่ให้เพื่อนยืมรถไปใช้
    ช่วง2สัปดาห์ที่ผ่านมาน่ะครับ

9. Anankhet

1,282
    5
    38
    ผมว่าปตท.แน่เลย

10. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    ประมานอาทิตนึงนี้ล่ะพี่ ไม่ใช่การกุศลนะครับ หรือว่าจะเป็นเพื่อนพี่หว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้