B16A ,B16B,B18C ,B36ABC POWER BY GAS LPG

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WITSANOWA, 20 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    อยากรุ้จัง ตระกูล บีทั้งหลาย มีใครติดแก๊ส แอล พี จี กันบ้างครับ
    หรือ กลัว ไม่แรง เลยไม่ติดกัน
    เครื่องเก่า 16 วาย 4 ของผม เคยติดแก๊ส 3 เดือน แต่พอวางเครื่อง
    ใหม่ ยังไม่ได้ประกอบเข้าไป กะว่าเร็ว นี้ พอน้ำมันขึ้น 1 กุมภาพัน
    ก็จะไปติดเข้าไปใหม่ครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ก็ใช้อยู่นะครับ ไม่เห็นมีปัญหาอะไร แต่ถ้าอยากจะซัดก็เปลี่ยนเป็นน้ำมันครับ

3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ตอนน้ำมันแพงก็ไม่ค่อยมีใครอยากติดอยู่แล้วครับ อาจจะกลัวพังมั๊งครับ แต่จริงๆ มันติดได้หมดแหละครับ
    แต่ตอนนี้น้ำมันถูกลงมันก็เลยไม่มีใครสนใจนะครับ

4. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    ติดกันเยอะแยะ หลายคันครับ

5. WITSANOWA

953
    23
    0
    งั้นค่อย อุ่นใจอะครับ คงตัองไปเสีย 3000 บาท ค่า
    วายริ่ง เจาะท่อไอดีใหม่ อีกแย้ว......ต้นเดือนหน้าอะครับ
    เพราะ หน่วยเหนือรายงาน ว่า แก๊สโซฮอล 95 จะขึ้นอีก
    3 บาท ค่าภาษี คงทะยอยขึ้นอะครับ คงร่วม 20 บาท
    บวก บวก แต่ แก๊ส 11 ประมาณ น่าใช้มั้ยละ..55555
    ขอบคุณทุกท่าน ที่ทำให้อุ่นใจ อิ อิ........................

6. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    LPG ดีจิงๆนะคับ

7. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    LPGดีมากคับ.....ถูกกว่าน้ำมันอีก

8. WITSANOWA

953
    23
    0
    I THINK OF ...............LPG

NICE TO MEET U.............KHUN PAO PAO

THANK YOU EVERYBODY..............IN EK CLUB AND ETC.

9. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    lpg ดีกว่า เครื่องยนต์สะอาดกว่า ประหยัดกว่า คอมเพริ์ม!!

10. WITSANOWA

953
    23
    0
    ขอบคุณครับ ทุกท่าน ที่เข้ามาช่วย บิ๊ว ให้อยากกลับไปติดแก๊ส
    เหมือนเดิม ..................อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้