ใครยังจำตัว NA Blowoff ได้มั่งครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ร้านสยามแก๊ส, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ที่เมื่อก่อนในเวปนี้มีคนทำมาขายดังมาก เป็นกล่องคุมแล้วมีลำโพงติดไว้หน้ารถ ทำให้มีเสียงโบลวออฟ

ไม่ทราบว่าเดี๋ยวนี้มันหายไปไหนหมดแล้วครับ ว่าจะเอามาดัดแปลงอะไรนิดหน่อยใส่รถส่งแก๊ส 5555

ใครมีเอามาปล่อยต่อผมด่วน:sad::sad::sad:

1. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    เคยเห็นเหมือนกัน นานแล้วล่ะ

ผมว่ามันไม่ค่อยจะเวิร์คนา

2. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ส่วนตัวก็ว่าไม่ค่อย work ครับ เอาเงินไปทำให้แรงดีกว่า

3. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    เคยเจอตอนติดไฟแดง คันข้างหน้าเลย ตอนแรกได้ยินเสียงเหมือนเครื่องบินเจ็ทอ่ะครับ
    เสียงดังวี๊ดดดดดดดดดด...สักพักก็เงียบไป แล้วก็วี๊ดดดดดด...อีกอยู่อย่างนี้หลายรอบ
    พยายามฟังไปฟังมาก็...อ๋อ มันเป็นอย่างนี้นี่เอง
    ผมก็ว่ามันไม่เวอร์คเท่าไรนะ เดี๋ยวจะกลายเป็นเป้าสายตาจากรถคันข้างๆมากกว่า อิอิ

4. ตามนั้น

5. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    งั้นก็จัดไปครับ ว่าแต่มันหาซื้อได้ที่ไหนอ่ะ ผมก็อยากรู้เหมือนกัน :)

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ยังไม่เคยเห็นเลยนะเนี้ยว่าน่าตาเป็นไง

7. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    รู้จักเหมือนกัน แต่ไม่เคยเห็นใครใช้เลย

8. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ไม่ทราบเลยครับหาไปแล้ว

9. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    เคยได้ยินเสียง เหมือนก๊อตซิล่า เลย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้