ขอความช่วยเหลือจากพี่ชาวหน้าแหลมครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย coronajz, 20 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coronajz

coronajz New Member Member

23
    0
    0
    พี่ครับ พอดีตอนนี้รถผมอยู่อู่ทำสีกำลังขัดสีเก่าออกอะครับ เลยต้องมาถามพวกพี่ๆว่า จะหาซื้อยางของกระจกหน้า-หลังได้จากที่ไหนครับ แล้ว ไฟท้าย1คู่ด้วยครับ หาซื้อทที่ไหนครับ และลูกยางขอบกระจกประตูด้วยครับ แล้วลูกยางขอบประตูด้วยครับหาซื้อที่ไหนครับ ร้านอะไรใครมีเบอร์ร้านหรือมีอะไหล่จะขายก็บอกผมนะครับ ขอความอนุเคราะห์เป็นอย่างสูงครับ จะได้เอารถมาวิ่งเล่นมั้งใครที่ให้ข้อมูลก็ขอให้รถแรงนะครับ:p:p:p:p

2. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ถ้าไฟท้าย ในเว็บเราก็มีขายกันเยอะนะคับ

3. ร้าน เอ็ม ซี รับเบอร์ ตรงข้ามวิทยาลัยครู พระนคร ถนนแจ้งวัฒนะ ระหว่างช่วงวงเวียนบางเขนถึงแยกหลักสี่ เบอร์โทรไม่มีคับ(หาไม่เจอคับ) แต่มียางขอบต่างๆเยอะคับ ของหน้าแหลมมีทุกบานคับ ไม่แพงด้วยนะคับ.........

4. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    หรือลองดูแถวบรรทัดทองถ้าวิ่งจากหน้าสนามกีฬาแห่งชาติตรงมาเจอ 4 แยกแรกเลี้ยวซ้ายเข้าบรรทัดทองวิ่งไปไม่ไกลมากร้านอยู่ฝั่งขวามือขายยางอย่างเดียว 2 ห้องจำชื่อร้านไม่ได้อ่ะครับ แต่ถ้าให้ดีเอาของเก่าไปให้เค้าดูด้วยจะได้หาง่ายขึ้นครับ หรืออีกที่ตลาดมืดคืนวันเสาร์หน้าอาคารตึกศรีวรจักร มีร้านขายยางอยู่เยอะเคยซื้อยางขอบประตูหน้าแหลมบานละ 450 บาท....ลองดูหลายที่ครับโชคดีครับ

5. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    เอาใจช่วยคับเสร็จแล้วมาโชว์มั้งนะ

6. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    ตรงถนนลาดหญ้าจะมุ่งหน้าไปวงเวียนใหญ่ ติดกับอู่ตุ๊กๆๆ มีหมดทุกอย่าง ราคาย่อมเยาว์ ครับผม

7. coronajz

23
    0
    0
    ขอบคุณครับที่บอก แล้วถ้ารถเสร็จก็จะมามิตติ้งด้วยครับ ขอบคุณทุกทำตอบที่ให้นะครับ

8. coronajz

23
    0
    0
    พี่ครับแล้ว ไฟท้ายจะหาได้จากที่ไหนอ่ะครับ อยากได้ของใหม่อ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้