ขอระบายหน่อย!

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย yuty, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    เหตุเกิดเช้านี้ตอนแฟนผมเอา A32 ไปเติมน้ำมันที่ปั๊มคาลเท็กซ์ติดๆกับ
    โตโยต้าแจ้งวัฒนะ...ไอ้เด็กปั๊มมันก็บอกให้แฟนผมเปิดกระโปรง!(ฝากระโปรงรถ)แล้วมันก็บอกว่าควันขึ้น น้ำยาหม้อน้ำหมดอายุ แฟนผมก็โทรมาถาม...ผมก็เสียงดังเลยว่าไม่ต้องทำไม่ต้องไปเชื่อมันแล้วก็วางสาย ไม่ถึง5นาทีโทรมาใหม่บอกว่าเติมไป2ขวด 360บาทยังมาพูดอีกนะทีแรกมันให้เติม4ขวดแต่เค้าเติมแค่2ขวดเอง ผมเซ็งเลย
    ถามแฟนว่าเติมทำไม ผมได้คำตอบมาอึ้งเลย "เค้าจะไปรู้เหรอว่ามันเอาน้ำไปเททิ้งไปแล้ว)ผมคิดว่าคงเป็นน้ำในหม้อพัก..สรุปทำอะไรไม่ได้นอกจากเจ็บใจอย่างเดียว

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า"เราควรสอนความรู้เบื้องต้นเกี่ยวกับรถให้กับอาร์ทตัวแม่บ้าง"จะได้ไม่โดนหลอกอีกต่อไป

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ไอปั๊มติดกับ คาฟุหรือห้างไรซักอย่าง หรือเปล่าพี่

ไอปั๊มนี้แหละมันทำเป็นขบวนการเลย

3. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เรื่องอย่างงี้ต้องบอกต่อครับ.......คนอื่นจะได้ระมัดระวังและหลีกเลี่ยง.........ดีครับดี........อีกอย่างตามปั๊มเนี่ยะถ้ารูดบัตรควรเดินลงไปดูด้วยนะครับ...ไม่งั้นอาจโดน2เด้งได้..........มันเห็นเป็นผู้หญิง มันเลยกล้า...(มันจ้องแต่จะเปิดกระโปรง....ลองเป็นผู้ชายเปิดกางเกงมา....แม่งหัวแตกแน่....อิอิอิอิ)

4. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เหมือนจะเคยโดนเลยอ่ะ

5. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    งั้นต้องสั่งว่าใครมาขอเปิดกระโปรง อย่าเปิดเด็ดขาด เราไม่เปิดซะอย่างมันก้อทำอะไรไม่ได้หรอก หรือถ้าอยากมีเหตุผลหน่อยตอนเค้าขอเช็คก้อบอกว่า ไม่เป็นไรค่ะ (พร้อมกับยิ้มหวานๆไปด้วย) พอดีสามีหนูเป็นช่างน่ะค่ะ เค้าคอยเช็คตลอดอยู่แล้วคงไม่รบกวน แล้วก้อยิ้มพองามพร้อมกับกดกระจกขึ้น จบสวย พวกนี้มีเป็นแก๊งค์จริง เคยหลงกลให้มันเติมมารอบนึงไม่รู้มันเติมท่าไหน สายหม้อพักหลุด แล้วมันก้อไม่บอกด้วยนะ แถมทำฝากระปุกนำฝนหายอีก ปวดใจจริงๆ

6. YAKUDA

YAKUDA New Member Member

75
    0
    0
    เคยโดนเเต่ไม่เติม มันทำหน้างงๆ เเละบ่นพึมพำๆ มันคงเห็นเป็นผู้หญิงอ่ะครับ เลยกล้าหลอก

7. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    โหเจ๊ ที่พูดมามาดนางเอกมากๆ แล้วมันใช้ตอนโดนตำรวจเรียกได้มะ มะเปงไรคะผัวหนูเปงตำรวจจับหนูอยุทุกวันแล้วก็ปิดกระจกขับไปต่อเลย หุหุหุ:D:D

8. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ขอยืมไปใ้ช้หน่อยครับ
    แรงดี
    555

9. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ผมก็เคยโดนมาเหมือนกันเมื่อสัก 7 - 8 ปีที่แล้ว ตอนนั้นยังงตัวเองเหมือนกัน ว่าให้มันเปลี่ยนไปทำไม น้ายุทธดีแล้วที่สอนอาร์ทตัวแม่รู้แล้วเรื่องเครื่องยนต์ แต่อย่าไปสอนหัดยิงปืนนะ เดี๋ยวจะภัยแก่ตัวเอง อิอิ:D:D:D

10. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    อันนี้มะค่อยแรงหรอกจ้า รับรองว่าปลอดภัย ใช้บ่อยอ่ะ ปั๊มแถวบ้านมันพยายามขายของเหลือเกิน แต่ปกติใช้วิธีทำมึน หรือไม่ก้อโทรศัพท์หาเพื่อนไปเรื่อย
    ตาปอ ออกแนวเรทนะเนี่ย อิอิ

11. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    [
    โหเจ๊ คิดมากอะ ปอออกจะเป็นเด็กเรียบร้อย คิดไปเองอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้