พรีมีร่า สีดำ พล-8801 ย้ำว่า "สวยมาก"

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 11 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    คือผมเจอะบนถนนวิภาวดี มุ่งหน้าไปทางหลักสี่ดอนเมือง ประมาณวันศุกร์ที่แล้ว :D

เป็นรถสีดำ ข้างหลังมีสติกเกอร์ ประมาณว่าโปรโมต "ผับ" สักผับอะครับผมอ่านไม่ชัดว่าชื่อผับอะไร

ไม่มีสติกเกอร์คลับครับ

แต่ไอ้ประเด็นหลักๆ เลยคือ คนขับ Sex + สวยมาก ประมาณว่าถ้าใครรู้จักหรือเจอะ กรุณาโบกเลยนะครับ ขอร้อง

สวยมาก sexมาก และที่สำคัญ เวลาขับใส่แว่นตาใหญ่ๆไฮโซมาก :D

ถ้าเข้าคลับมาได้หรือ ถ้าเจ้าของแว๊บๆเข้ามาแล้วอ่านอยู่นะ ฮึ๋ยๆ ระวังไว้ให้ดีนะครับ ไม่รอดแน่ !

ย้ำว่า P11 ทะเบียน พล - 8801 กรุงเทพมหานคร

ปล. คนขับสุดยอดมาก ! :D

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    อยากเจอมั่งจังเลย..เหอะๆ

เจ้าตูนเจออย่างเดียวเลย

สงสัยคันเดียวที่พี่โตนบอกเปล่าหว่า

3. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ไม่ถ่ายรู...เอ้ย ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยหละ อิอิ

4. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
  5. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    อุตส่าห์สั่งไว้แล้ว ว่าอย่าออกไปขับรถเล่นแถววิภา โดนเสือตูนแทะโลมด้วยสายตาเลย

เดี๋ยวกลับมาบ้านจะสั่งสอนเสียให้เข็ด

6. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
    โห...เซ็งเลยว่ะ ตูน ทำไมขับรถตามหญิงไม่เคยทันเลยเนี่ย คราวหลังนะ ขับชนตูดเลย ไม่เป็นไร คลับเราอะไหล่เยอะซะอย่าง แต่ขาดหญิงในคลับฟร่ะ อิอิ

7. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ตกลงคนขับสวย หรือรถสวยกันเเน่ 55555555

8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่แลป รถที่ขับไม่ได้รถตูนพี่ เพื่อนตูนขับแล้วนั่งไปกับมัน แล้วมันทัก ให้ดู

ขอบอก SEX มากพี่ คราวหน้าถ้ารถตูนขับเจอะเองนะพี่ ต่อให้นอนอู่อีกรอบก็เถอะ จะลากมาให้พี่โอจัดการให้ได้เลย คอยดู ดิ

แต่ขอบอก เด็ด จิงๆพี่

ถ้าสามารถนะ เขาเป็นเจ้าของผับนะ จัดมีตติ้ง ที่ผับเขานะ :rolleyes: เด็ด ดวง แบบ สะบึ๋มละกึ๋ยเลยพี่

พี่บุ๊ค ระวังนะ ผมอะ ถึงไม่หล่อ แต่.....จ๊นจน นะพี่ :D

คนขับ ทั้งสวย และ SEX เลย ป๋าก้อง :D

9. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ได้เห็นตัวเป็นๆ แล้วครับ อิอิ :D

10. tOon`

2,324
    43
    48
    เด็ด ไหม ละ ครับ พี่ ตาม :D

11. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    กลัวเป็น เมีย เจ้าของร้านนะสิ
    เด๋ว พบบนถนน
    จะถามให้นะ
    อิอิ

12. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เจ้าของผับไหนหว่า

13. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
    ไม่ได้สนเจ้าของร้านคับ สนเมียเจ้าของร้าน XXยิ่งดี

14. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ลากพี่ไปอีกแล้ว

เห็นพี่เป็นอะไรเนี่ยหาเจ้าตูน

แต่เจอแล้วรีบโทรบอกทีนะ

เดี๋ยวจัดให้

5 5 5

15. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ทำมัยเราไม่เห็นเจอบ้างเลยอ่ะ................แต่ถ้าเจอหลังจากโทรบอกพี่โอแล้วนะ......อย่าลืมคนทางนี้บ้าง เน้อ

16. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    สงบ ขันติ.....นะโยม

17. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    มีรูปไหม รูปอะ 555

18. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    โพสท์ซะน่ากัวเลยน้อง ยังงี้เค้าคงกล้าเข้ามาทักหรอก แหมๆๆๆๆๆ

19. tOon`

2,324
    43
    48
    พี่ วิน ตูน สน ใจ FHM อะ พี่ อยาก ได้ ประ มาณ พี่ วิน อะ สอน หน่อย นะ

พี่ โอ... ก็ แหม๋ๆ

20. vynnz

727
    4
    0
    เอาเบอร์ไปเลยป่ะหล่ะ

21. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เบอร์ไรอ่ะพี่วิน...สาวๆ FHM หรอขอมั่งดิ..อิอิ

22. tOon`

2,324
    43
    48
    ok จัด ไปเลย ยัง ไง ใคร ช่วย ซูม หลัง รถ ที ครับ ผับ ไหน ลอง ไป กัน :D

ผม ราย งาน ตัว 1 นาย ครับ !

23. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ขอด้วย ... ขอด้วย ... :D

24. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกก

25. vynnz

727
    4
    0
    กิ๊ป นานๆเข้ามาที พิมพ์แค่เน๊ย

26. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    น่ะ

รู้สึกว่ากระทู้ นี้ของนายตูน จะ HOT นะเนี้ย

แป๊บเด๋ว เต็มหน้าเลย คริ คริ

ผมก้อเคยเจอนะ รู้สึกว่าก่อนนี้จะเปงสี น้ำเงินอ่ะ น่าจะใช่นะผมจำ ทะเบียนด้าย

แต่เรื่องคนขับ เหงด้วยกะ ตูน "ของจริงคับเหอะๆ"

27. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    อยากเหงบ้างจังเลย

28. tOon`

2,324
    43
    48
    คอนเฟิร์มเลย

ใครเจอะก็ขอถ่ายรุปมานะครับ

29. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    รอติดตามตอนต่อไป

30. vynnz

727
    4
    0
    ได้โอกาสเปลี่ยนแฟนแล้วตูนตามล่าเธอคนนี้มาให้ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้