ขอถามหน่อยครับ สปริงโหลดH&R+โช๊คเดิมครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย puiza02, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. puiza02

puiza02 New Member Member

25
    2
    0
    ขอถามหน่อยครับ สปริงโหลด H&R +โช๊คเดิมครับ ถ้าไม่อัดน้ำมันเพิ่มความรู้สึกจะเด้งไหมครับ ขอบคุณครับ

2. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    เคยนั่งรถเพื่อนครับ ไม่เด้งมากครับ ออกแนวนิ่มใส่กับโช้คเดิม ล้อยาง 195/55/15 ครับไม่เตี้ยมากขับสบายครับ
    แต่ยังไม่ได้ฟิลแบบโช้คแต่งที่มันเด้งๆหนึบๆเท่าไหร่

3. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    ยังคงนิ่มอยู่ครับ อาจติดซุ้มได้ในบางโอกาส

4. Ton_EK.

Ton_EK. New Member Member

72
    11
    0
    ใส่อยู่ครับ นิ่มดี แต่ติดซุ้มล้อครับตอนสาดแรงๆ

5. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    ใส่อยู่ครับ นิ่มดี โดยรวมถือว่าโอเคครับ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    H&R +โช๊คเดิม จะเตี้ยนิ่ม กำลังดี ใช้ได้ ครับ

7. JIT_SISSLY

JIT_SISSLY New Member Member

91
    0
    0
    เคยใช้ครับ ก็วิ่งนิ่มดี แต่ถ้าคุณเป็นคนชอบขับเร็ว มุดซ้ายมุดขวาล่ะก้ไม่โอครับ เข้าขั้นอันตราย เพราะพวกโดดเหลือเกิน พูดง่ายๆวิ่งไวหน่อย มันจะเอาไม่อยู่เอาครับ แต่โดยรวมใช้งานก้โอครับ

8. puiza02

puiza02 New Member Member

25
    2
    0
    ขอบคุณทุกความเห็นครับ ตอนนี้ตัดสินใจแล้วครับเอารถไปเลื่อนเบ้าโช๊คมาแล้วครับ ยังรู้สึกนุ่มหนึบดีครับ แต่ขอดูสักพักก่อนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้